kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Có nên mua 6 và 6s cũ / lock ?

Ðến Từ
    Hải Phòng

Post Có nên mua 6 và 6s cũ / lock ?

Mn cho e hỏi nên mua 6 và 6s lock/ hàng lướt hay nên mua hẳn j7 prime mới ạ ? E phân vân quá. Tháng 9 năm ngoái em mua 1 con ip5 black , thời gian đầu dùng không sao, nhưng về sau thì pin ảo kinh khủng, sập lên sập xuống, nút home hỏng, màn hình hay bị đen tối, máy nóng ran lên dù xem dc có 1 tập phim...K biết nếu lần này mua 6 có bị thế không :< E thích 6 với 6s tại nhìn n đẹp với cam nó oke chứ e thấy review con j7 prime chụp cứ mờ mờ xấu quá. Còn về hàng lock em có tham khảo qua, thấy bảo nó chập chờn sóng với hay gặp vấn đề khi dùng app store ạ ? Mn tư vấn giúp e với, e cám ơn
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Có nên mua 6 và 6s cũ / lock ?

Tất nhiên hàng lock thì thường sẽ phải gặp những lỗi không mong muốn rồi. Cố gắng chọn bản quốc tế ấy bạn, cũ cũng được. Test kỹ mua cửa hàng uy tín hoặc bạn bè người thân.

J7 cũng là 1 lựa cọn tốt
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

3. Đã cảm ơn VSupport:

Ðến Từ
    Hà Nội

Tốt nhất là mua phiên bản quốc tế , Cố gắng chọn kỹ là ok thôi

Ðến Từ
    Hải Phòng

CÒn 5 em đang dùng của Nhật cx là bản QT hàng lướt 99% nhưng đc 1 thời gian pin nó chai hết ạ , dùng chán lắm, hơi tí nóng ran máy lên :< Mỗi lần sạc pin là đến khổ ạ. Nên chắc e k định mua máy cũ. Vậy ngoài j7 prime thì mn vote cho con nào tầm giá 6-8tr ạ?

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

hồi xưa xài 6, 6 plus lock tmobile cũng có, nhật cũng có 1 thời gian dài thấy rất tốt, pin bọt cũng ổn, có cydia fix lỗi thì dùng tốt, ko thì cung chả sao chỉ mỗi tội ko check *101# nhưng ko cần thiết lắm.. Nếu bạn có ý định xài thì nên mua iPhone .. dù j7 prime ko phải sự lựa chọn tồi hiện mình cũng dùng song song 1 ios 1 j7 prime ..còn nếu tư vấn điện thoại dùng ổn trong tầm giá 6-8tr thì nên mua iPhone cũ quốc tế hoặc nếu dùng lock thì nên mua Plus 64gb trở lên

Nhãn