kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Bác nào chuyên về kiếm tiền trên Youtube dạy em với, mong được một người thật tâm thật lòng giúp đỡ

Ðến Từ
    Hà Nội

Post Bác nào chuyên về kiếm tiền trên Youtube dạy em với, mong được một người thật tâm thật lòng giúp đỡ

Bác nào giúp em với ạ !

Em cũng từng làm nhiều nghề nhiều công ty nhưng đó có vẻ không phải nghề phù hợp với em và em cũng chán làm công ty rồi ạ. Có bác nào có kinh nghiệm về kiếm tiền MMO đặc biệt là trên youtube thì hảo tâm dạy em với ạ. Em cũng rất đam mê kiếm tiền trên mạng. Bác nào thật lòng thật tâm thì dạy em với nha !
    Em cảm ơn các bác nhiều !
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Bác nào chuyên về kiếm tiền trên Youtube dạy em với, mong được một người thật tâm thật lòng giúp đ

search google sẽ rõ thôi
    Bộ cài chuẩn Win 10 Creators Update từ Microsoft
    Link Download bộ cài ISO Win 10 Creators Update Version 1703
    --> Windows 10 Creators Update version 1703

Ðến Từ
    Bến Tre

Reply: Bác nào chuyên về kiếm tiền trên Youtube dạy em với, mong được một người thật tâm thật lòng giúp đ

đọc bài này, em nghĩ ra 1 í tưởng, Vforum mình gom lại, ai có android thì chơi android, ai có ios thì chơi ios, cài ứng dụng kiếm tiền rồi chia sẽ mã giới thiệu kiếm card nạp điện thoại chơi, trăm chai chứ k đùa đâu

Ðến Từ
    Bến Tre

hoặc gửi link giới thiệu onedrive,... tăng dung lượng cloud chơi
    em sắp cạn rồi

Ðến Từ
    Hà Nội

Vài thứ cho bác học hỏi

Mã:
    https://dl.dropboxusercontent.com/u/258630833/youtube/biquyetkiemtienYoutube.pdf
    Còn lại ở bản thân:
    - Một cái máy tính tốt để dựng video
    - Hoc cách chỉnh sửa video, sản xuất nội dung viết bài, ... cứ lên youtube có hết
    - Tham gia các nhóm ngầm (cái này rất quan trọng)
    www.thuthuatdoday.tk - Chia sẻ thủ thuật, tiện ích máy tính

Ðến Từ
    Hà Nội

mình cũng đang trong tình huống giống bạn