Trang 2/2 Đầu 12
kết quả từ 13 tới 16 trên 16

Có nên học IELTS?? Và những lưu ý nhỏ!

Ðến Từ
    Điện Biên

Reply: Có nên học IELTS?? Và những lưu ý nhỏ!

Trích Nguyên văn bởi lamha883130 Xem bài viết
    Nếu có điều kiện thì nên học nhé bạn, nếu làm ở 1 cty nước ngoài thì ielts có ích lắm đó bạn. Nhỏ em mình làm ở 1 cty dưới bình dương, trước đại học cũng học bt thôi, nhưng av tốt, ielts 6.5, nó làm đc 2 năm thì đc cử đi tham gia chương trình Trainee ở Thụy Điển đó bạn.
    Biết là vậy nhưng trình độ của mình còn yếu quá, đang phân vân chưa biết nên học ở đâu.

Ðến Từ
    Quảng Bình

Trích Nguyên văn bởi minhthu393198 Xem bài viết
    Biết là vậy nhưng trình độ của mình còn yếu quá, đang phân vân chưa biết nên học ở đâu.
    Bạn cứ đi đến test thử, xem cách dạy có phù hợp ko, nhưng đúng là muốn luyện thi nhanh thì ko nến đến mấy trung tâm lớn như Yola, Vus, hay BC, chi phí cao mà thời gian học lâu lắm. Mấy chỗ này phù hợp để cải thiện trình độ từ từ, phù hợp để luyện giao tiếp hơn.

Ðến Từ
    Đồng Nai

Trích Nguyên văn bởi lamha883130 Xem bài viết
    Bạn cứ đi đến test thử, xem cách dạy có phù hợp ko, nhưng đúng là muốn luyện thi nhanh thì ko nến đến mấy trung tâm lớn như Yola, Vus, hay BC, chi phí cao mà thời gian học lâu lắm. Mấy chỗ này phù hợp để cải thiện trình độ từ từ, phù hợp để luyện giao tiếp hơn.
    Những trung tâm lớn thì có giáo viên nước ngoài xịn, giúp cải thiện Speaking cũng nhiều mà bạn, còn những nơi nào chỉ luyện thi thôi thì nhanh lên Band, nhưng bạn phải luyện tập nhiều nếu muốn sau này giao tiếp tốt.

Ðến Từ
    Hà Nội

Mình thấy học IELTS cũng sẽ có lợi thế về sau rất nhiều, đi du học, đi làm đều áp dụng được cả. Nếu chọn học thì học đến nơi đến chốn luôn ha, chứ học mà bỏ dở miết thì phí tiền lắm. Và chọn học ở những trung tâm uy tín chất lượng.

Trang 2/2 Đầu 12