kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Mình bị tố cáo ních facebook, và face gửi lại tin nhắn này, mình muốn hỏi có thể lấy lại được ních không?

Ðến Từ
    Đồng Nai
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Mình bị tố cáo ních facebook, và face gửi lại tin nhắn này, mình muốn hỏi có thể lấy lại được ních

nói cho cậu biết là ních mạng xã hội tên FB mà bị nhân viên hỗ trợ của trung tâm hỗ trợ người dùng phản hồi lại như thế là chắc chắn rằng trang cá nhân của 1 ních nào đó đã bị hệ thống xóa vĩnh viễn & 0 thể phục hồi lại được nhá , trừ khi ních mạng xã hội tên FB chỉ bị hệ thống khóa thì may ra cậu có thể gửi đơn kháng nghị nhưng tỉ lệ để mở được ních chỉ tầm tỉ lệ 1 thôi , nhân tiện cũng nói cho cậu biết luôn mấy cái dịch vụ nhận tăng thích , .......... hay mở ních do bị FAQ , vị phạm tiêu chuẩn cộng đồng gồm ( tên giả + hình giả ) điều là lừa đảo lấy thẻ điện thoại xong là tụi nó chặn trang cá nhân lại liền , cái này nữa xài tên tiếng việt mà đi gửi kết bạn cho mấy bạn ở nước hàn quốc hoặc nước trung quốc gửi 1 lời mời hay 2 lời mời thì được chứ gửi nhiều là bị hệ thống cho vô danh sách vi phạm tiêu chuẩn cộng đồng ngay lập tức

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Mình bị tố cáo ních facebook, và face gửi lại tin nhắn này, mình muốn hỏi có thể lấy lại được ních

chắc không bị khóa đâu nếu bạn không vi phạm điều gì

Ðến Từ
    Đắk Lắk

Cây ngay không sợ chết đứng
    Nhưng .......
    Người ngay vẫn sợ chế cóng đó bạn
    Nếu bạn không vi phạm bất cứ điều khoản và bảo mật của facebook thì nên gửi thư kháng cáo
    Tất nhiên nếu bị R.I.P oan thì facebook sẽ xem kĩ lại và có thể thằng fake kia sẽ là người ra đảo
    Trường hợp nó cao tay thì mình cũng chịu
    P/s: Mà dịch vụ R.I.P thuê này nhiều lắm ... Bạn coi lại thù oán với ai không nhá

Ðến Từ
    Đồng Nai

vậy là mình phải đợi tiếp hả bạn?

Ðến Từ
    Đắk Lắk

Tại sao lại ngồi đợi ... Gửi thư kháng cáo ngay đi chứ

Ðến Từ
    Đà Nẵng

FB thực tế hiếm khi nó duyệt = tay, toàn AI ko. nên rất có thể bạn bị report => auto khóa thôi. Kháng cáo nó sẽ xem = tay và mở ra. dĩ nhiên nếu face vi phạm thật thì ko mở được rồi.
    "One day..."