kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Ai mở facebook hộ e với e hưa sẽ hậu tạ

Ðến Từ
    Hà Tĩnh
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: ai mở facebook hộ e với e hưa sẽ hậu tạ

hãy cụ thể lỗi đó lên đây mình xem nào. có hình càng tốt
    Bộ cài chuẩn Win 10 Creators Update từ Microsoft
    Link Download bộ cài ISO Win 10 Creators Update Version 1703
    --> Windows 10 Creators Update version 1703

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Ai mở facebook hộ e với e hưa sẽ hậu tạ

nick bạn bị khóa hay bị hack

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

cần gì lý do em ấy xài tên giả + hình giả thì vi phạm chính sách tiêu chuẩn cộng đồng mạng xã hội do FB thiết lập ra cho nên hệ thống FB tự động khóa ních thôi mà , lập ních FB mới đi em , ngày nào anh cũng báo cáo sai phạm tụi thanh niên sống ảo + trẻ trâu + tụi lừa đảo lấy thẻ điện thoại + & mấy đứa để tên kiểu như " kẻ thống trị FB , nhận mở ních FB , báo cáo ních FB , .......... " của nước việt nam hết , 1 khi anh đã báo cáo sai phạm thì ních của tụi nó chỉ có bị FB vô hiệu hóa ních thôi , 1 điều lưu ý nũa là cho dù em xài tên thật + hình thật mà gửi lời mời kết bạn cho nhiều bạn sống ở nước ngoài quá kiểu như người việt đi kết bạn & người hàn + người trung + người nhật + .......... cũng bị hệ thống FB cho vô danh sách theo dõi , nếu em lặp lại hành động đó nhiều lần trong nhiều ngày tiếp theo thì chắc chắn hệ thống FB sẽ cho ních mạng xã hội FB của em vô danh sách đen hài , cho nên tốt nhất em nên xài tên thật + hình thật đi em nhé , nhắc lại cho em nhớ chỉ có báo cáo sai phạm ních mạng xã hội chứ 0 mở được ních bị khóa đâu nhá , trừ khi em gửi khoáng nghị nhưng tỉ lệ để đội ngũ FB xem xét mở ních thì tỉ lệ cực chất khá là thấp nói thẳng ra 0 mở được ních đâu em nhé

Ðến Từ
    Hà Tĩnh

Trích Nguyên văn bởi 109876543210 Xem bài viết
    cần gì lý do em ấy xài tên giả + hình giả thì vi phạm chính sách tiêu chuẩn cộng đồng mạng xã hội do fb thiết lập ra cho nên hệ thống fb tự động khóa ních thôi mà , lập ních fb mới đi em , ngày nào anh cũng báo cáo sai phạm tụi thanh niên sống ảo + trẻ trâu + tụi lừa đảo lấy thẻ điện thoại + & mấy đứa để tên kiểu như " kẻ thống trị fb , nhận mở ních fb , báo cáo ních fb , .......... " của nước việt nam hết , 1 khi anh đã báo cáo sai phạm thì ních của tụi nó chỉ có bị fb vô hiệu hóa ních thôi , 1 điều lưu ý nũa là cho dù em xài tên thật + hình thật mà gửi lời mời kết bạn cho nhiều bạn sống ở nước ngoài quá kiểu như người việt đi kết bạn & người hàn + người trung + người nhật + .......... Cũng bị hệ thống fb cho vô danh sách theo dõi , nếu em lặp lại hành động đó nhiều lần trong nhiều ngày tiếp theo thì chắc chắn hệ thống fb sẽ cho ních mạng xã hội fb của em vô danh sách đen hài , cho nên tốt nhất em nên xài tên thật + hình thật đi em nhé , nhắc lại cho em nhớ chỉ có báo cáo sai phạm ních mạng xã hội chứ 0 mở được ních bị khóa đâu nhá , trừ khi em gửi khoáng nghị nhưng tỉ lệ để đội ngũ fb xem xét mở ních thì tỉ lệ cực chất khá là thấp nói thẳng ra 0 mở được ních đâu em nhé
    e cũ bị báo cáo như vậy ai mở đc ko ạ