kết quả từ 1 tới 5 trên 5

tư vấn ráp cây máy tính AMD

Ðến Từ
    Hà Nội

tư vấn ráp cây máy tính AMD

hiện tại em đang có nhu cầu nâng cấp cấu hình máy tính dùng cho đồ họa, em đang muốn ráp một cây máy dual cpu dòng AMD ryzen nhưng tìm trên một số trang bán tại Hà Nội không thấy con main nào có 2 cổng rap CPu dành cho AMD cả, ai biết giúp e với ạ.
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: tư vấn ráp cây máy tính AMD

Đồ họa làm Dual Xeon đi bạn chứ AMD chắc phải đợi @@!, main chipset 390X/ 399x phải Ship từ nước ngoài mới được chứ việt nam làm gì có sẵn !
    Khách hãy nhấn nút "thanks" khi thấy bài viết hữu ích với bạn, cảm ơn

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi latruongthinh Xem bài viết
    Đồ họa làm Dual Xeon đi bạn chứ AMD chắc phải đợi @@!, main chipset 390X/ 399x phải Ship từ nước ngoài mới được chứ việt nam làm gì có sẵn !
    hic, tiếc quá cụ nhỉ, tại thấy hiệu suât tính toán của nó cao hơn dòng Xeon e cùng tầm tiền ý ạ

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi Boy_Over Xem bài viết
    hic, tiếc quá cụ nhỉ, tại thấy hiệu suât tính toán của nó cao hơn dòng Xeon e cùng tầm tiền ý ạ
    Mình nghĩ bạn nên đợi chuột bạch đi tốt hơn
    con này soket kép mới ra nhìn cũng chất phết, có phải bác tìm con này đúng không
    Mã:
    http://www.anandtech.com/show/10581/early-amd-zen-server-cpu-and-motherboard-details-codename-naples-32cores-dual-socket-platforms-q2-2017

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi latruongthinh Xem bài viết
    Mình nghĩ bạn nên đợi chuột bạch đi tốt hơn
    con này soket kép mới ra nhìn cũng chất phết, có phải bác tìm con này đúng không
    Mã:
    http://www.anandtech.com/show/10581/early-amd-zen-server-cpu-and-motherboard-details-codename-naples-32cores-dual-socket-platforms-q2-2017
    e ko rõ có chờ được đến ngày nó về ko nữa.