Trang 3/4 Đầu 1234 cuối
kết quả từ 25 tới 36 trên 41

Hướng dẫn đăng ký tài khoảng Office 365 Education + OneDrive 5TB miễn phí

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Hướng dẫn đăng ký tài khoảng Office 365 Education + OneDrive 5TB miễn phí

Ðến Từ
    Hà Tĩnh

Reply: Hướng dẫn đăng ký tài khoảng Office 365 Education + OneDrive 5TB miễn phí

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Bạn có thể tạo giúp mình một tài khoản được không? Chứ mình cứ vào đăng kí thì lại không nhận được mã xác nhận ở email!??

Ðến Từ
    Hà Tĩnh

Trích Nguyên văn bởi Oncepice Xem bài viết
    Bạn có thể tạo giúp mình một tài khoản được không? Chứ mình cứ vào đăng kí thì lại không nhận được mã xác nhận ở email!??
    TeamViewer mình giúp cho

5. Đã cảm ơn Tiy:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Khoe ké, e-mail công chức
    Bất khả xoá
    Hey Khách, please press the 'thanks button' if this post is helpful to you. Thanks

7. Đã cảm ơn eldorado:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi Tiy Xem bài viết
    TeamViewer mình giúp cho
    Mình đã làm được rồi bạn! Cám ơn bạn nhiều nghe!

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

giờ họ bắt thêm mấy thông tin này nữa

Ðến Từ
    Vĩnh Phúc

Không hoạt động nữa sao ý

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi edgarlim Xem bài viết
    giờ họ bắt thêm mấy thông tin này nữa
    Trích Nguyên văn bởi truongkiyoshi Xem bài viết
    Không hoạt động nữa sao ý
    Các bạn vào đây lấy mail doanh nghiệp hoặc trường học nhé, mình mới test ok - đã cập nhật trên bài viết.

Mã:
    http://ovovo.tech/

Don't hate what you don't understand !
    Hướng dẫn đăng ký tài khoảng Office 365 Education + OneDrive 5TB miễn phí

Ðến Từ
    Hà Nội

Mình đã làm theo hướng dẫn và thành công, nhưng tài khoản này theo trả lời của ban quản trị thì:
    Office 365 A1 Plus for student’s license belongs to an Office 365 Education subscription. If you are a student at an academic institution, you can get it for free from our Office 365 website. It’s free and will not expire until you leave the school. You can refer to this article to know more about Office 365 Education subscription:https://products.office.com/en-us/st...e-in-education.
    V
    ì vậy chắc nó chỉ thích hợp cho những người cần lưu trữ tạm thời thôi ! Dù sao cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ !
    Trân trọng !

13. Đã cảm ơn hoangdiephbg:

KiM__ 

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi hoangdiephbg Xem bài viết
    Mình đã làm theo hướng dẫn và thành công, nhưng tài khoản này theo trả lời của ban quản trị thì:
    Office 365 A1 Plus for student’s license belongs to an Office 365 Education subscription. If you are a student at an academic institution, you can get it for free from our Office 365 website. It’s free and will not expire until you leave the school. You can refer to this article to know more about Office 365 Education subscription:https://products.office.com/en-us/st...e-in-education.
    V
    ì vậy chắc nó chỉ thích hợp cho những người cần lưu trữ tạm thời thôi ! Dù sao cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ !
    Trân trọng !
    Thường thì 1 khóa học trong 4-5 năm, nhưng bạn không học nên thông báo kết thúc khóa học không xãy ra để auto block account và người quản trị sẽ không chẹck các account nếu tài khoản đó không bị report vi phạm quy định, với cách đăng ký bằng mail học sinh và giáo viên này bạn sẽ được dùng Office 365 offline cài đặt 5 máy hoặc 5 di động

15. Đã cảm ơn KiM__:

Ðến Từ
    Hà Nội

Mình cũng hy vọng nó được forever thì tốt quá, vì mình có nhiều dữ liệu cần lưu trữ, hôm trước phần đấu mãi thằng google nó cho 100 gb, nhưng sau một năm nó lại thu hồi thế là mất bao nhêu công up lại phải xóa đi ! Cảm ơn bạn đã chia sẻ !

Trang 3/4 Đầu 1234 cuối

Nhãn