Trang 1/2 12 cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 13

Laptop ASUS vivobook

Ðến Từ
    Đà Nẵng
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Laptop ASUS vivobook

Ram cửa hàng xem được thì múc bạn à, tình trạng này mấy con lcd cao cấp cũng dính bình thường cũng chả ảnh hưởng gì
    Khách hãy nhấn nút "thanks" khi thấy bài viết hữu ích với bạn, cảm ơn

3. Đã cảm ơn latruongthinh:

A-tan 

Ðến Từ
    Đà Nẵng

em thử đổi con khác thì cũng bị y chang, con 1 vùng nhỏ, con 3 vùng. bị thế này bình thường hả anh
    Trích Nguyên văn bởi latruongthinh Xem bài viết
    Ram cửa hàng xem được thì múc bạn à, tình trạng này mấy con lcd cao cấp cũng dính bình thường cũng chả ảnh hưởng gì

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi A-tan Xem bài viết
    em thử đổi con khác thì cũng bị y chang, con 1 vùng nhỏ, con 3 vùng. bị thế này bình thường hả anh
    Ukm con nào trang bị tấm nền ips khả năng bị cao, tuy nhiên khi hiển thị hình ảnh thì vẫn nét bình thường

6. Đã cảm ơn latruongthinh:

A-tan 

Ðến Từ
    Đà Nẵng

mà nge asus dùng hay lỗi vặt lắm hả anh :o e dùng con asus cũng được 7 năm rồi vẫn ok, hỏi người ta mua dell có bền hơn k thì họ nói dân tình đồn thế thôi chớ dell cũng lỗi vặt như thường. hoang mang quá....

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Của bền tại người mà bạn, mình mới tư vấn cho thằng bạn mua con này á, dùng i5 8250u, 940mx, 4gb á, có cảm biến vân tay. Nó dùng đc 3 tháng rồi, tới giờ vẫn chưa bị j cả, ko hư bàn phím, ko bung bản lề,... nói chung ko dính lỗi vặt. Màn hình cũng bthuong, do mình chưa check hở sáng cho nó nên ko biết, bật lên thì thấy ổn, có điều độ phủ màu hơi kém thôi.

9. Đã cảm ơn thanhdat3796:

A-tan 

Ðến Từ
    Bình Phước

Lỗi vặt thì hãng nào chả bị bạn ơi. Nhưng mình vẫn thích dell, vì xài 2 con rùi đều ngon lành cả. Linh kiện điện tử đều mài mòn theo thời gian thôi

11. Đã cảm ơn vietvinh212:

A-tan 

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi A-tan Xem bài viết
    mà nge asus dùng hay lỗi vặt lắm hả anh :o e dùng con asus cũng được 7 năm rồi vẫn ok, hỏi người ta mua dell có bền hơn k thì họ nói dân tình đồn thế thôi chớ dell cũng lỗi vặt như thường. hoang mang quá....
    Của bền tại người bạn à, đồ điện tử hên sui cũng cực kì cao nên may mắn thì sài lâu chúc, xui thì nhanh tí bạn à, Asus là một thương hiệu lớn nên cũng không đến nỗi đâu, dell và HP cũng ok thôi bạn nhưng giá hơi cao hơn

13. Đã cảm ơn latruongthinh:

A-tan 

Ðến Từ
    Đà Nẵng

cái touchpad nó hơi rục rịch có bình thường không mọi người, nhấn hay lướt vẫn ok, nhưng để bình thường gõ nhẹ nhẹ thì thấy nó có lên xuống... em mới xúc con s15...mấy cái máy của bạn em thấy cũng có con nó bị thế này, vậy là bình thường hả?

Ðến Từ
    Bình Phước

Mình để ý mấy dòng máy sau này phần touchpad ko dk chăm chút êm mượt như trướt. Cứ như kiểu làm cho có ý

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Dòg này ko phải dòng cao cấp nên touchpad ko đc ngon cho lắm, hình như bên trái hay bị lún, có lần bạn mình để nó cấn bên trái ko bấm đc luôn.

Ðến Từ
    Hà Nội

Thực ra chả ảnh hưởng gì. Thích con đó thì cứ múc thôi

Trang 1/2 12 cuối