kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Phần mềm làm video

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Vĩnh Long

Reply: Phần mềm làm video

Làm video nếu là game có Bandicam, màn hình destop có Camtasia, chỉnh sửa sau khi xuất video ra và làm lại thì có Proshow producer
    chỉnh âm thanh như tách âm thanh riêng mp3 từ mp4 thì có AnyVideo Converter sau đó dùng Audio Amplifier Pro v2.2 nâng tiếng to nhỏ...
    nhìn chung phải có sự phối hợp với nhau để tạo ra 1 sản phẩm ưng ý
    bạn tham khảo thêm nhé...

3. Đã cảm ơn hienn366:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi hienn366 Xem bài viết
    Làm video nếu là game có Bandicam, màn hình destop có Camtasia, chỉnh sửa sau khi xuất video ra và làm lại thì có Proshow producer
    chỉnh âm thanh như tách âm thanh riêng mp3 từ mp4 thì có AnyVideo Converter sau đó dùng Audio Amplifier Pro v2.2 nâng tiếng to nhỏ...
    nhìn chung phải có sự phối hợp với nhau để tạo ra 1 sản phẩm ưng ý
    bạn tham khảo thêm nhé...
    Mình làm video ko quá công phu đâu bạn , chủ đề video của mình là về kỷ niệm clb, âm thanh cũng ko quá phức tạp, kiểu như thay đổi đi âm thanh có sẵn trong video thành âm thanh khác hay ghép các kiểu , ko biết có 1 phần mềm nào làm dc ko , hay tối đa là 2 phần mềm thôi, bạn tư vấn dùm mình

Ðến Từ
    Hà Nội

proshow producer là quá đủ cho nhu cầu của bạn rồi. nếu bạn muốn chuyên nghiệp hơn thì bạn có thể kết hợp với các phần mềm của adobe bạn nhé

6. Đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    Vĩnh Long

Trích Nguyên văn bởi JinTaeJin Xem bài viết
    Mình làm video ko quá công phu đâu bạn , chủ đề video của mình là về kỷ niệm clb, âm thanh cũng ko quá phức tạp, kiểu như thay đổi đi âm thanh có sẵn trong video thành âm thanh khác hay ghép các kiểu , ko biết có 1 phần mềm nào làm dc ko , hay tối đa là 2 phần mềm thôi, bạn tư vấn dùm mình
    mình nghĩ camtasia sẽ đủ cho thay đổi 1 âm thanh khác có săn trong video, cắt ghép video.
    nếu làm hay hơn proshow producer sẽ cho một hiệu ứng trên video và có thể lòng vào nhạc bạn thích.
    có thể phối hợp 2 phần mềm để làm nhưng yêu cầu cấu hình máy tính không được dưới core 2 dual, ram 2gb.
    phần còn lại xem hướng dẫn google nhé và trí thông minh của bạn để xử lý cho ra sản phẩm

Ðến Từ
    Đồng Nai

tìm hiểu phần mềm cyber link đi bạn, mình dùng thấy rất tốt
    Visit my site: http://www.buihien.net