Trang 1/2 12 cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 21

Internet Download Manager 6.30 Build 10 Full + Portable [Fix Fake Serial Clean 100%]

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Internet Download Manager 6.30 Build 10 Full + Portable [Fix Fake Serial Clean 100%]

Internet Download Manager 6.30 Build 10 Full + Portable - Phần mềm IDM hỗ trợ download tốc độ nhanh nhất, tải IDM mới nhất.

# Chia sẻ với các bạn Internet Download Manager sạch 100%

Tính năng:
    • Tăng tốc download nhanh gấp 5 lần nhờ công nghệ phân đoạn thông minh.
    • Tự động bắt link download tại các trang film, video, music.
    • Phục hồi download. Internet Download Manager sẽ tiếp tục thực hiện công việc download tạm dừng trước đó.
    • Đặt lịch & tùy chọn download nhiều file cùng lúc, đặt giờ & tắt máy sau khi download.
    • Download với 1 click chuột vào link download ở bất cứ trình duyệt nào IDM hỗ trợ.
    • Hỗ trợ hầu hết các trình duyệt.
    • Kiểm tra virus file download (trên máy bạn phải có chương trình quét virus).
    • Chức năng tải tất cả các thứ bạn nhìn thấy trên trang web bất kỳ.
    • Phân loại file download vào các danh mục giúp công việc quản lý dễ dàng hơn.
    • Hỗ trợ update.
    • Hỗ trợ các giao thức xác thực Basic, Negotiate, NTLM, and Keberos.
    • Tương thích với mọi phiên bản Windows.
    Changes:
    • Fixed a critical bug
    • Đã thêm phần mở rộng mới cho tích hợp chính thức với trình duyệt Microsoft Edge
    • Cải thiện cài đặt máy chủ proxy, thêm khả năng sử dụng cài đặt proxy hệ thống
    • Công cụ tải xuống được cải thiện
    • Cải thiện tốc độ dowload
    • Cải thiện nhận dạng âm thanh/video
    Mã:
    https://www.virustotal.com/#/file/b8cdc7c27d29ffd1e1c5ea76e716fea3d732ce77190e755916066466e2533a21/detection
    Mã:
    https://www.virustotal.com/#/file/6919283f5b5439db73d5726417e6d3d3a35cffce6019ce47d030d103dfc43f20/detection

# Bộ cài setup, copy file IDMan.exe thay thế file cài đặt gốc > điền key or click đúp file reg đăng ký > Done! (test VirusTotal sạch, an toàn)
    # Nếu bạn sử dụng bản portable, bạn phải gỡ bỏ bản setup và luôn mở IDM trước trình duyệt, có thể tích hợp vào Win PE hoặc USB.

-- Internet Download Mananger 6.30 Build 10 --

Mã:
    Setup: http://mirror2.internetdownloadmanager.com/idman630build10.exe?b=1&filename=idman630build10.exe
    Download: https://www.fshare.vn/file/6FB4ASVQSJY1
    Portable: https://www.fshare.vn/file/G4X26FB38M6Q
    # Mời các bạn xem thêm:
    IDM Trial Reset [ Kích hoạt IDM vĩnh viễn không Fake serial ]
    Ant Download Manager Pro 1.7.0 Full Key - Phần mềm hỗ trợ download tốc độ cao
    Fast Video Downloader 3.0.0.12 + Portable Full Key - Phần mềm hổ trợ tải Video tốc độ cao
    KeepVid Pro 7.0.1.2 - Phần mềm chuyển đổi định dạng, tải video tốc độ nhất 2017
    Allavsoft Video Downloader Converter Full Key - Phần mềm tải video, chuyển đổi định dạng chất lượng cao

Don't hate what you don't understand !
    Quick reply to this message Trả lời       

2. 3 thành viên đã cảm ơn KiM__:

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Internet Download Manager 6.30 Build 10 Full + Portable [Fix Fake Serial Clean 100%]

Đây là bản Portable "https://mega.nz/#!ybZDBaTb!Bo89om319RJJ2vkIow3EbjGJUGRFAzYRZEyN4r5 usRU"

4. Đã cảm ơn Rainbowdash98:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Internet Download Manager 6.30 Build 10 Full + Portable [Fix Fake Serial Clean 100%]

Trích Nguyên văn bởi Rainbowdash98 Xem bài viết
    Đây là bản Portable "https://mega.nz/#!ybZDBaTb!Bo89om319RJJ2vkIow3EbjGJUGRFAzYRZEyN4r5 usRU"
    Bản portable của bạn có backdoor, bản của mình đóng gói với định dạng paf sạch 100%

Ðến Từ
    Hà Nội

ngon dang can

Ðến Từ
    Đà Nẵng

Mình làm giống y hướng dẫn của bạn rồi nhưng vẫn ko đc bạn ơi lúc trước có xài bản 6.30 build 8 của bạn rồi nhưng giờ thấy IDM nó cập nhật lên build 10 lâu lâu có video IDM ko bắt link nên mình tính cập nhật lên build 10 ai dè giờ IDM thì cập nhật lên build 10 mà chả đăng ký đc hay là do trước khi click đúp file Register.reg của build 10 mình quên ko Unregister.reg của build 8 vậy

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi ngoan0 Xem bài viết
    Mình làm giống y hướng dẫn của bạn rồi nhưng vẫn ko đc bạn ơi lúc trước có xài bản 6.30 build 8 của bạn rồi nhưng giờ thấy IDM nó cập nhật lên build 10 lâu lâu có video IDM ko bắt link nên mình tính cập nhật lên build 10 ai dè giờ IDM thì cập nhật lên build 10 mà chả đăng ký đc hay là do trước khi click đúp file Register.reg của build 10 mình quên ko Unregister.reg của build 8 vậy

Bạn gỡ ra cài mới, chạy file Cleaner reg rồi thay file reg (Key này bị block rồi bạn đăng ký bằng key bên dưới (nhớ ngắt mạng trước) hoặc chuột phải vào file reg . click Edit rồi thay key > Safe > rồi chạy lại reg IDM:
    Serials :

2C4YU-76K36-N2XJ9-UI8ET
    2GFEJ-H37D4-I73VM-GM99Cnho
    3L25G-R84CT-LMB8K-SRQ88
    4M5NM-ZFNWJ-UDT23-VEV4I
    54YXZ-V44RJ-YEKMM-4IXJU
    55LK6-GQIQ8-JX64S-UI39W

Link tải file clean reg + reg IDM mới: https://www.fshare.vn/file/1H2KEYG4X11S

9. Đã cảm ơn KiM__:

ngoan0 

Ðến Từ
    Đà Nẵng

sao mình cứ bị lỗi này vậy bạn KiM, mình xài 2 key rồi đều cài đặt đc nhưng xài đc 2-3 ngày là lại dính lỗi này cứ phải cài lại liên tục thế này á

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

sao mình cứ bị lỗi này vậy bạn KiM, mình xài 2 key rồi đều cài đặt đc nhưng xài đc 2-3 ngày là lại dính lỗi này cứ phải cài lại liên tục thế này á
    Bạn gỡ sạch bằng Revo hoặc Total khởi động lại, rồi tải bản iDM retail link fshare cài mới nhé. ID của bạn bị dính Black list rồi. Bạn tải Change MAC address về đổi ID là được nha:

Download Change MAC Address Full Key [Phần mềm thay đổi địa chỉ MAC cho máy tính]

key Change MAC Address (Ngắt mạng rồi điền key)
    Name : mhktricks.net
    Keys :
    000GY2-2NEKUG-203PXU-F33KQ5-VKAEJR-6PXECA
    000GY2-2NEKUG-20PWGX-N74P39-VAM8NC-R269UF

12. Đã cảm ơn KiM__:

ngoan0 

Ðến Từ
    Đà Nẵng

Mình gỡ sạch bằng Your Uninstaller! 7 rồi khởi động lại có đc không? Mình không hiểu lắm bản iDM retail link fshare là bản gì mình xài bản IDM 6.30 build 10 có trong file tải về trên link này đc ko? Cái Change MAC address mình thay bằng TMAC v6 đc không? (tại vì dùng quen cái này ). Đoạn ngắt mạng rồi điền key thì trước khi làm có dùng IDMCleaner không? 2 dòng key kia thì thay đổi trong file IDM registration.reg hay là tự nhập vào IDM luôn (phần tên name là sao mình cũng chả hiểu lắm bạn giải thích rõ chỗ nhập name và key này giùm mình tí ) À mà trước khi nhập key thì mình có cần chuyển file IDMan.exe qua thư mục chính IDM không vậy? Mình muốn hỏi kĩ rồi làm xong luôn 1 lần chứ cứ nhờ bạn hoài như này tốn thời gian quá, ngại

Ðến Từ
    Bắc Giang

Nâng cấp IDM bao nhiêu lần thì mình thấy tốc độ vẫn thế ))))

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Mình gỡ sạch bằng Your Uninstaller! 7 rồi khởi động lại có đc không? Mình không hiểu lắm bản iDM retail link fshare là bản gì mình xài bản IDM 6.30 build 10 có trong file tải về trên link này đc ko? Cái Change MAC address mình thay bằng TMAC v6 đc không? (tại vì dùng quen cái này ). Đoạn ngắt mạng rồi điền key thì trước khi làm có dùng IDMCleaner không? 2 dòng key kia thì thay đổi trong file IDM registration.reg hay là tự nhập vào IDM luôn (phần tên name là sao mình cũng chả hiểu lắm bạn giải thích rõ chỗ nhập name và key này giùm mình tí ) À mà trước khi nhập key thì mình có cần chuyển file IDMan.exe qua thư mục chính IDM không vậy? Mình muốn hỏi kĩ rồi làm xong luôn 1 lần chứ cứ nhờ bạn hoài như này tốn thời gian quá, ngại
    - Bạn tải bộ cài đó là đúng rồi> nó là bản retail
    - Ngắt mạng gỡ IDM> reboot> rồi chạy IDM Cleaner> chạy TMAC.
    - Ngắt mạng cài IDM> chạy IDM sẽ hiện bản register> điền key+ tên+ mail của bạn>OK> copy file exe thay thế file cài đặt gốc> Reboot.

Key IDM:

2C4YU-76K36-N2XJ9-UI8ET
    2GFEJ-H37D4-I73VM-GM99C
    3L25G-R84CT-LMB8K-SRQ88
    4M5NM-ZFNWJ-UDT23-VEV4I
    54YXZ-V44RJ-YEKMM-4IXJU
    55LK6-GQIQ8-JX64S-UI39W

16. Đã cảm ơn KiM__:

ngoan0 

Ðến Từ
    Đà Nẵng

Mình làm đúng theo y từng bước bạn chỉ rồi nhưng lúc điền key xong ấn OK thì nó hiện ra cái bảng dài tiếng anh gì đó (lúc đó quên chụp lại ), cho mình hỏi là sau khi cài đặt xong thì có đổi MAC lại như cũ hay vẫn xài MAC random lúc cài đặt IDM

Trang 1/2 12 cuối

Nhãn