kết quả từ 1 tới 7 trên 7

xin được các anh chị em giúp đỡ chút ,chủ đề có thể ko liên quan lắm ạ

Ðến Từ
    Ninh Bình

xin được các anh chị em giúp đỡ chút ,chủ đề có thể ko liên quan lắm ạ

chuyện là thế này , mọi người có cách nào có thể vào được facebook người ta ko ạ , em ko có ý đồ xấu gì chỉ là muốn xem dạo này con người yêu em có vẻ muốn cắm sừng em bắt cá 2 tay ấy ạ , em nghi ngờ và không có bằng chứng gì , em cũng chẳng muốn níu kéo đôi co hay trả thù gì , em chỉ muốn biết sự thật nó có phải vậy em ,vì em ko muốn tình cảm của mình bị đùa cợt bởi loại người như vậy , mọi người đừng cười em ,em chỉ muốn xác minh rõ ràng và giải quyết thôi ko có ý đồ gì xấu xa hại người hay hack hiếc gì đâu ạ , nếu ai biết thì chỉ giùm em ,theo dõi bí mật thôi ạ =(
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: xin được các anh chị em giúp đỡ chút ,chủ đề có thể ko liên quan lắm ạ

không có cách nào để xem trường hợp đó đâu bạn

Ðến Từ
    Hà Nội

Cái này bọn mình không giúp được bạn rồi
    Hy vọng bạn có thể tìm cách khác tốt hơn
    Hãy Support theo cách của bạn
    Hãy thank theo cách của tôi

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Bạn có thể mượn điện thoại người yêu lén vào xem, chứ ko thì facebook ai cũng đọc lén được rồi.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

không làm được đâu bạn ơi
    https://teraapp.net/

Ðến Từ
    Bắc Ninh

bạn này ngây thơ thế nhỉ. Vào xem đc thì ai cũng bị xem hết rồi

Ðến Từ
    Hải Phòng

Ngày xưa thì còn có khả năng bạn ạ. Bây giờ càng ngày Facebook càng nâng cấp bảo mật, dường như không thể rồi.
    Bạn có thể thử mượn điện thoại của người yêu để xem lén. Hoặc là có thể dùng 1 ứng dụng theo dõi điện thoại (có trả phí) để theo dõi nhé. Ứng dụng đó có nhiều tính năng và được chia sẻ công khai trên kênh Youtube lớn rồi cho nên bạn không cần lo ngại. Nhưng bạn phải cam kết không sử dụng cho mục đích xấu, nếu bạn cần để tìm ra sự thật về người yêu bạn thì mình sẽ chia sẻ cho bạn.
    Bác là ai? Em không biết. Bác đi ra đi!!!