kết quả từ 1 tới 4 trên 4

sự khác nhau giữa Chương trình chất lượng cao và đại trà khoa CNTT Sư phạm kỹ thuật TPHCM

Ðến Từ
    Quảng Ngãi
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: sự khác nhau giữa Chương trình chất lượng cao và đại trà khoa CNTT Sư phạm kỹ thuật TPHCM

Cùng câu hỏi ạ, ai chỉ em với !

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: sự khác nhau giữa Chương trình chất lượng cao và đại trà khoa CNTT Sư phạm kỹ thuật TPHCM

Thuường giờ khác nhau cơ bản là chương trình CLC thì học phí sẽ cao hơn, chất lượng đào tạo tốt hơn, có thể đào tạo bằng tiếng Anh hoặc dùng tiếng Anh nhiều hơn. Cơ sở vật chất chắc cũng ngon hơn. Thực tế nếu có điều kiện mình thấy các bạn nên học theo chương trình chất lượng cao thì tốt hơn
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    Thuường giờ khác nhau cơ bản là chương trình CLC thì học phí sẽ cao hơn, chất lượng đào tạo tốt hơn, có thể đào tạo bằng tiếng Anh hoặc dùng tiếng Anh nhiều hơn. Cơ sở vật chất chắc cũng ngon hơn. Thực tế nếu có điều kiện mình thấy các bạn nên học theo chương trình chất lượng cao thì tốt hơn
    Cảm ơn bạn nha