Trang 1/3 123 cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 32

Avast SecureLine VPN 2.1.395 - Phần mềm VPN / Fake IP, lướt Web ẩn danh 2018

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Avast SecureLine VPN là bậc thầy về sự riêng tư trên Internet của bạn, VPN client cho Windows, MacOS, Android và iOS. Bảo mật cho bất kỳ kết nối mạng nào (bao gồm Wi-Fi), lướt web ẩn danh và bỏ chặn nội dung trực tuyến với kết nối ẩn IP và được mã hóa. Là một phần mềm VPN dễ sử dụng từ một nhà phát triển phần mềm chống virus đáng tin cậy - Phần mềm AVAST. Ứng dụng dành cho máy tính và máy tính xách tay chạy Windows, MacOS và thiết bị di động Android, iPhone và iPad cho phép bạn mã hóa kết nối Internet, giúp lướt web ẩn danh, ẩn địa chỉ IP thực và cho phép bạn truy cập vào các trang web bị giới hạn trong khu vực của bạn. Máy chủ kết nối nhanh chóng có sẵn ở Bắc và Nam Mỹ, Châu Âu, Châu Á và Úc, Nga, Hoa Kỳ, Hà Lan, Áo, Bỉ Thổ Nhĩ Kỳ, Đức, Hồng Kông, Anh, Tây Ban Nha, Úc, Mexico, Canada, Pháp, Cộng hòa Séc, Hàn Quốc, Singapore, Nhật Bản, Ba Lan, Brazil, Luxemburg, Ý, Phần Lan, Bungary, Hungary, Thổ Nhỉ Kỳ, Bồ đào Nha, Thụỵ SĨ, Thuỵ Điển, Israel, New Zealand

Các tính năng chính:

- Avast SecureLine VPN Encrypting, lướt web ẩn danh và mở khóa nội dung trực tuyến
    - Bảo mật dưới dạng mã hóa kết nối Internet cho phép bạn bảo vệ dữ liệu đăng ký, cuộc gọi VIP (ví dụ, qua Skype hoặc Viber), và dữ liệu cá nhân khác từ tin tặc trên bất kỳ mạng nào - ngay cả trong các mạng Wi-Fi công cộng không dây.
    - Avast SecureLine VPN cũng làm cho toàn bộ lịch sử của lượt xem và tải xuống ẩn danh để hoạt động trực tuyến của bạn ẩn khỏi con mắt tò mò.
    - Nếu trang web yêu thích của bạn bị chặn hoặc có hạn chế về mặt địa lý, ứng dụng VPN cho phép bạn thay đổi địa chỉ IP của mình như thể bạn đang sử dụng Internet của quốc gia khác của họ. Độ tin cậy và an toàn Sau 25 năm đổi mới, công ty Phần mềm AVAST cung cấp giải pháp đáng tin cậy để cung cấp bảo mật trên Internet, khi sử dụng máy tính có Windows, Mac OS X hoặc thiết bị di động Android, iPhone và iPad.

• Mã hóa dữ liệu tài khoản để đăng nhập vào các trang web
    • Truy cập ẩn danh vào nội dung web bị hạn chế
    • Mở khóa các trang web ưa thích của bạn trong khi di chuyển
    • Thay đổi địa chỉ IP thực sang giá trị từ một quốc gia khác
    • Tải xuống / tải xuống tệp ẩn danh
    • Ngăn việc ghi lại lịch sử tìm kiếm trong công cụ tìm kiếm.
    • Hỗ trợ Windows 7 / 8 / 10, MacOS, Android và iOS và tiếng Việt.

download
    Mã:
    Windows: http://secureline.tools.avast.com/tools/secureline/avast_secureline_setup.exe
    Mac OS: https://s-mac-sl.avcdn.net/macosx/avast/avast_secureline.dmg
    iOS: https://itunes.apple.com/app/apple-store/id793096595?mt=8&ls=1
    Android: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.avast.android.vpn&referrer=utm_source%3Davast_com%26utm_medium%3Dsecureline_pp-desktop%26utm_content%3Dinstall-on-android%26utm_campaign%3Dsecureline_pp-desktop_asl
    Link Windows: https://www.fshare.vn/file/XJL5MH8GCZQE

@Share Key 2021 ...

Don't hate what you don't understand !
    Quick reply to this message Trả lời       

2. 10 thành viên đã cảm ơn KiM__:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Avast SecureLine VPN 2.1.395 - Phần mềm VPN / Fake IP, lướt Web ẩn danh 2018

Cảm ơn KIM ,Avast SecureLine VPN có key không cho mình xin nhé ....Thank nhiều.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Avast SecureLine VPN 2.1.395 - Phần mềm VPN / Fake IP, lướt Web ẩn danh 2018

Trích Nguyên văn bởi phucuongbus Xem bài viết
    Cảm ơn KIM ,Avast SecureLine VPN có key không cho mình xin nhé ....Thank nhiều.
    Đã send key cho bạn, vui lòng xem tin nhắn

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Thank KiM, bạn có thể gửi key cho mình không ?

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi khoa2k4 Xem bài viết
    Thank KiM, bạn có thể gửi key cho mình không ?

Ðến Từ
    Hà Nội

Cảm ơn bạn, bạn có thể cho mình xin 1 key được không ?

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi Beestarz Xem bài viết
    Cảm ơn bạn, bạn có thể cho mình xin 1 key được không ?

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi langtuk53ktct Xem bài viết
    Cảm ơn KIM. Bạn có key avast vpn ko? gửi cho mình xin qua mail cdhthanquoc90@gmail.com nhé

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Cho minh 1 key secure line dc ko Kim?

Ðến Từ
    Hà Nội

cho mình xin key VPN nhé bạn KIM. Cảm ơn bạn

Ðến Từ
    Yên Bái

Cho mình xin key với Kim. Cảm ơn bạn

Trang 1/3 123 cuối

Nhãn