Trang 1/12 12311 ... cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 137

[Tin nóng hổi] 500 anh em fan LoL sắp tới sẽ được xem trực tiếp GAM thi đấu trên CubeTV

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

[Tin nóng hổi] 500 anh em fan LoL sắp tới sẽ được xem trực tiếp GAM thi đấu trên CubeTV

Có ai từng chơi LoL tại Việt Nam mà không từng biết đến đội tuyển GIGABYTE Marines hay còn gọi thân thiện là GAM. Không biết các anh em còn lại thế nào còn với tôi vẫn luôn coi GAM là đội tuyển LoL nổi tiếng nhất nước ta sau chiến tích tại vòng CKTG năm 2017.

Với đội hình gồm những All Start của Liên Minh Huyền Thoại Việt Nam khi đó là: Optimus (giữa), Levi (rừng)… đã tạo nên một lối chơi cực kỳ sáng tạo và thực sự tạo được cảm hứng cho người xem LoL trên toàn thế giới. Đánh bại Fnatic và Immortals, suýt nữa làm nên địa chấn trước Longzhu Gaming, GAM vẫn đã thực sự tạo nên một cơn sốt LoL tại Việt Nnam trong năm 2017. Giờ GAM đã không còn hào quang xưa nhưng vẫn là một đội tuyển eSport hàng đầu của Liên Minh Huyền Thoại và ở cả Việt Nam.

Mới đây, tôi có nghe được thông tin GAM đã chính thức hợp tác với CubeTV – Nền tảng livestream game trên cả di động và web hiện có sự tham gia của rất nhiều huyền thoại như QTV, Dũng CT… Cube TV hiện là đơn vị đóng góp nhiệt tình nhất cho sự thúc đẩy phát triển của nền thể thao điện tử Việt Nam.

Ngoài việc hợp tác với GAM, Cube TV hiện đang tổ chức những giải đấu eSports cực kỳ chuyên nghiệp. Có thể kể đến như giải đấu PUBG Vietnam Masters Championship Presented by Cube TV season 1. Đây là giải đấu vô địch PUBG Việt Nam đầu tiên tại nước ta diễn ra từ ngày 16/8 đến 9/9 tại đây: https://cubetv.onelink.me/8pm6/VMC

Theo dõi livestream PUBG, LoL trên Cubetv mượt và nhanh hơn trên Youtube và Facebook tại đây: http://www.cubetv.sg/
    Quick reply to this message Trả lời       

Reply: [Tin nóng hổi] 500 anh em fan LoL sắp tới sẽ được xem trực tiếp GAM thi đấu trên CubeTV

cube tv này hôm trước trực tiếp giải pubg thế giới. hãy vãi chưởng za. có ai theo dõi ko nhẩy?

Ðến Từ
    Đắk Nông

Reply: [Tin nóng hổi] 500 anh em fan LoL sắp tới sẽ được xem trực tiếp GAM thi đấu trên CubeTV

hồi giờ tui chỉ vào vforum xem thông tin chớ chưa comment bao giờ, mà thấy post này hấp dẫn quá nên vào ỉn cho bác cái cho lên top cho dễ nè

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi loveyou_baybe Xem bài viết
    hồi giờ tui chỉ vào vforum xem thông tin chớ chưa comment bao giờ, mà thấy post này hấp dẫn quá nên vào ỉn cho bác cái cho lên top cho dễ nè
    cảm ơn bác, bác cũng chơi pubg chớ? vào lập team chung cho zui nà

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

thông tin được copy từ fb của Dũng, share thêm cho anh em quan tâm nha:
    ĐÃ CÓ NHÀ TÀI TRỢ CHO GIẢI "CỎ" PUBG DCT SOLO MỖI TUẦN - TOP 1 500K NHÉ !!!
    Đi vào vấn đề luôn, sau khi làm thử vài custom PUBG mang đậm tính chất "cỏ" thì hiệntại tôi đã tìm được "nhà hảo tâm" tài trợ cho Dẽo CT Solo Championship (từ giờ gọi là DCT SOLO cho đơn giản).
    Tóm lại, mỗi tuần sẽ có custom buổi chiều trên CubeTV cho anh em bắn (trước mắt là solo) một cách vui vẻ với phần thưởng 500.000đ cho anh em top 1. Còn lại top 2, top 3... ko có gì.
    Tôi - tất nhiên vẫn sẽ là caster bất đắc dĩ với phong cách mù quen thuộc, mong anh em thông cảm, ko thông cảm kệ anh em.
    Để theo dõi thi đấu hoặc tham gia, anh em nhớ follow kênh Trực Tiếp Game trên CubeTV nhé:
    ++ Link tải CubeTV: https://www.cubetv.sg
    ++ Theo dõi TTG trên CubeTV: http://www.cubetv.sg/18947372

Cảm ơn anh em đã ủng hộ <3

Ðến Từ
    Hà Nội

ngày trước cũng thích Gam đợt chiến tích ý lắm. team toàn người mình yêu thích nhưng sau đó tan rã nên cũng chuyên qua PUG ( vì ae xung quanh cung toàn PUG hết nữa )

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi nguyenthiloan211993 Xem bài viết
    ngày trước cũng thích Gam đợt chiến tích ý lắm. team toàn người mình yêu thích nhưng sau đó tan rã nên cũng chuyên qua PUG ( vì ae xung quanh cung toàn PUG hết nữa )
    hahaha. giống tui thế. giờ xung quanh bạn bè chơi PUBG hoặc liên quân mobile ko à, nên cũng chuyển theo chúng nó chơi cho có team

Ðến Từ
    Cần Thơ

Trích Nguyên văn bởi nguyenthiloan211993 Xem bài viết
    đồng cảnh ngộ. kakaka. mà giờ tạm gác PUGB qua 1 bên, nay mai dành hết mọi tâm tư tình cảm cho U23VN thôi

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

chuẩn bị sẵn sàng cho U23VN chưa các bác ơi? sáng nay cty tôi toàn ăn chơi, chẳng có tâm trạng để làm

Ðến Từ
    Đắk Nông

Trích Nguyên văn bởi nuhoangaicap Xem bài viết
    chuẩn bị sẵn sàng cho U23VN chưa các bác ơi? sáng nay cty tôi toàn ăn chơi, chẳng có tâm trạng để làm
    há há há. cty bác lầy giống cty tui thế. sáng giờ toàn lo áo, cờ với băng rôn ko thôi

có 1 sự GATO ko hề nhẹ. tôi đây mỗi ngày như mọi ngày, lại dính ngay cái cuối tháng. chạy trối chết mà ko kịp dự án nói chi tới chuyện banh bóng

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

cùng hóng xem trên Cube nào.

Trang 1/12 12311 ... cuối