Trang 1/4 123 ... cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 40

Hỏi cách cưa gái?

Ðến Từ
    Đồng Nai

Hỏi cách cưa gái?

Xin Chào , Mình Hiện Tại Sáng Đi Làm , Tối Về Thì Có Cách Nào Để Cưa Gái Không , Tiêu chí của con gái giờ đưa ra cao quá , biết sao đáp ứng nổi , Hay đợi Duyên Số Sắp Đặt Khỏi Lo Nghĩ ? Có ai Giống Mình Không?
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Hỏi cách cưa gái?

Chỗ làm không có đứa nào hả?
    Khách là đồ ngáo đá

3. Đã cảm ơn Hà Duy Phương:

Ðến Từ
    Đồng Tháp

bác có cưa gì cưa tay cưa xích hay cưa gắn vô máy mài - bác muốn chia gái thành bao nhiêu khúc
    link dk hẹn hò online của báo
    Mã:
    https://vnexpress.net/tin-tuc/tam-su/hen-ho/ra-mat-chuyen-muc-hen-ho-tren-trang-tam-su-3796959.html

5. Đã cảm ơn thocon002:

Ðến Từ
    Hà Nội

bảo ai hay bạn bè làm cùng làm mối cho

7. Đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Cưa trai thì dễ hơn nhiều nhé, giờ thành buê đuê đi rồi mình chỉ cho cách cưa trai. phỉnh trai, gạ trai, xoạc trai ... vân vân trai luân

9. Đã cảm ơn Nghiên Nghiên:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Ở nhà suốt thì gái nó không tán đâu, anh nên đi chơi đêm nhé cũng đừng nghĩ anh không mua nổi 1 cô gái cả đời, có thể đấy. Nếu không mua được cả đời cũng mua được 1 ngày nhỉ

Mua tài khoản Netflix Spotify Premium CHÍNH CHỦ giá rẻ ngay tại: tinyurl.com/Netspot18

11. 2 thành viên đã cảm ơn eldorado:

Ðến Từ
    Bình Phước

Cho tới bây giờ vẫn khối trai không bik cưa gái, và điển hình trong đó là mình :3

13. Đã cảm ơn vietvinh212:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Chỗ làm toàn thứ chảnh chọe không à

Ðến Từ
    Đồng Nai

Trích Nguyên văn bởi eldorado Xem bài viết
    Ở nhà suốt thì gái nó không tán đâu, anh nên đi chơi đêm nhé cũng đừng nghĩ anh không mua nổi 1 cô gái cả đời, có thể đấy. Nếu không mua được cả đời cũng mua được 1 ngày nhỉ
    Mình không đi chơi đêm 9-10h tối là ngủ lấy sức mai đi làm rồi ,

Ðến Từ
    Đồng Nai

Trích Nguyên văn bởi Nghiên Nghiên Xem bài viết
    Cưa trai thì dễ hơn nhiều nhé, giờ thành buê đuê đi rồi mình chỉ cho cách cưa trai. phỉnh trai, gạ trai, xoạc trai ... vân vân trai luân

Có gì đó sai sai

Ðến Từ
    Hà Nội

Bạn muốn có người yêu? Và bạn muốn tán gái thành công? Đầu tiên bạn phải thật lòng chân thành với cô ấy, thứ hai công ăn việc làm của bạn phải ổn định thì mới là cụ trột trong gia đình được. Có như thế cô ấy mới tin tưởng giao trái tim vàng bạc cho bạn, nói chung gia cảnh mình thế nào thì mình nên lựa chọn đối tượng ấy cho phải. Không nên mơ tưởng với cao, trèo càng cao thì té đau đơn giản thế thôi.

Quan trọng nhất là tình duyên ý hợp, tính tình lối sống có phù hợp với nề nếp gia đình mình không... Cái này lớn rồi đa số các bạn tự hiểu và rõ. Gái ăn chơi thì nó sẽ sống kiểu buông thả lấy về cho nó lên bàn thờ ngồi thì không nên. Còn những cô mà suốt ngày chỉ biết đòi hỏi vòi vĩnh thì cũng next sang một bên, quen hay lấy ai biết cảm thông biết chia sẻ niềm buồn cũng như nỗi vui cho mình thì là cái tốt. Chúc bạn may mắn và sớm có gấu.

18. 2 thành viên đã cảm ơn Ricci:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Trích Nguyên văn bởi Ricci Xem bài viết
    Bạn muốn có người yêu? Và bạn muốn tán gái thành công? Đầu tiên bạn phải thật lòng chân thành với cô ấy, thứ hai công ăn việc làm của bạn phải ổn định thì mới là cụ trột trong gia đình được. Có như thế cô ấy mới tin tưởng giao trái tim vàng bạc cho bạn, nói chung gia cảnh mình thế nào thì mình nên lựa chọn đối tượng ấy cho phải. Không nên mơ tưởng với cao, trèo càng cao thì té đau đơn giản thế thôi.

Quan trọng nhất là tình duyên ý hợp, tính tình lối sống có phù hợp với nề nếp gia đình mình không... Cái này lớn rồi đa số các bạn tự hiểu và rõ. Gái ăn chơi thì nó sẽ sống kiểu buông thả lấy về cho nó lên bàn thờ ngồi thì không nên. Còn những cô mà suốt ngày chỉ biết đòi hỏi vòi vĩnh thì cũng next sang một bên, quen hay lấy ai biết cảm thông biết chia sẻ niềm buồn cũng như nỗi vui cho mình thì là cái tốt. Chúc bạn may mắn và sớm có gấu.
    Mình không thể tiếp cận được , không biết cách ăn nói

Trang 1/4 123 ... cuối