kết quả từ 1 tới 4 trên 4

WORD 2016 xuất hiện đường phân chia đoạn văn

Ðến Từ
    Quảng Ngãi
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: WORD 2016 xuất hiện đường phân chia đoạn văn

ban thử cách này :

Ban chon File + Options + Advanced ban kiếm cái đoạnShow document content và bỏ chọn Show text boundaries

Ðến Từ
    Quảng Ngãi

Cảm ơn bạn. Mình làm rồi và không còn xuất hiện các đường. Nhưng nếu bỏ chọn Show text boundaries thì đường giới hạn của văn bản cũng mất. Lúc trước mình dùng office 2007, khi chọn chọn Show text boundaries thì chỉ xuất hiện đường giới hạn cả văn bản của từng trang, không xuất hiện các đường phân chia các đoạn trong trang. Không biết có cách nào làm như thế không.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi zenmebe Xem bài viết
    Cảm ơn bạn. Mình làm rồi và không c các đường. Nhưng nếu bỏ chọn Show text boundaries thì đường giới hạn của văn bản cũng mất. Lúc trước mình dùng office 2007, khi chọn chọn Show text boundaries thì chỉ xuất hiện đường giới hạn cả văn bản của từng trang, không xuất hiện các đường phân chia các đoạn trong trang. Không biết có cách nào làm như thế không.
    Cái này hình như do mấy phiên bản mới nó khác so với phiên bản cũ đó bạn. Mình dùng Office 365 nó cũng bị như bạn. Chắc tính năng này nó thay đổi rồi. Nhưng mà bạn dùng cái tính năng đó làm gì nhỉ. Thấy khá phiền.
    I have nothing...