kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Mình muốn mua màn hình máy tính làm đồ họa, xoay được càng tốt ạ, giá 15tr đổ lại

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Mình muốn mua màn hình máy tính làm đồ họa, xoay được càng tốt ạ, giá 15tr đổ lại

Vậy bác mua màn hình đồ họa Dell U2719D hay U2719DC đi, loại đó xoay màn hình đứng được, thấy khá thú vị, có thể điều chỉnh linh hoạt độ cao cũng như khả năng xoay màn hình đến 90 độ tiện lợi cho công việc đồ họa, thiết kế

Ðến Từ
    Nghệ An

Reply: Mình muốn mua màn hình máy tính làm đồ họa, xoay được càng tốt ạ, giá 15tr đổ lại

bạn mua PC hay laptop

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi katty07 Xem bài viết
    Các bác giới thiệu giúp màn hình đồ họa nào ngon ngon với, em thích màn xoay được ngang dọc luôn ạ
    U2719D hay U2719DC xoay được và có thể ghéo 2 màn lại nữa, mình rất thích tính năng ghép nối các màn hình để mở rộng không gian hiển thị, viền màn hình rất mỏng nhìn rất sang và đẹp mắt, hình ảnh hiển thị sắc nét chân thực, góc nhìn rộng dễ quan sát hình ảnh từ nhiều hướng

Ðến Từ
    Bình Thuận

Mình cũng rất thích tính năng ghép nối các màn hình để mở rộng không gian hiển thị của U2719D và U2719DC, công nghệ IPS giúp giảm thiểu độ lệch màu cho góc nhìn mở rộng theo cả chiều ngang và dọc, Dell trang bị thêm lớp phủ chống chói 3H cho màn hình dòng U này, đảm bảo góc quan sát tốt nhất cho người dùng trong nhiều môi trường sáng khác nhau.

Ðến Từ
    Bình Dương

Trích Nguyên văn bởi mrphamtrung Xem bài viết
    Mình cũng rất thích tính năng ghép nối các màn hình để mở rộng không gian hiển thị của U2719D và U2719DC, công nghệ IPS giúp giảm thiểu độ lệch màu cho góc nhìn mở rộng theo cả chiều ngang và dọc, Dell trang bị thêm lớp phủ chống chói 3H cho màn hình dòng U này, đảm bảo góc quan sát tốt nhất cho người dùng trong nhiều môi trường sáng khác nhau.
    Nghe hiện đại ghê