kết quả từ 1 tới 5 trên 5

không turn on file and printer sharing

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Unhappy không turn on file and printer sharing

Tình hình là máy em đang sài win 7 64, hổm còn share ngon lành, đùng một phát, không turn on được mục file and printer sharring, mở nó lên save lại rồi mở lại thấy off.vào mục services thì không thấy mục server đau, mong anh em group có cách nào khắc phục được mà không cần cài lại win chỉ mình với, cảm ơn nhiều...!
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: không turn on file and printer sharing

tun on như hình chưa bạn

Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

Ðến Từ
    Bình Thuận

không turn on file and printer sharing

- Tình hình là em m?i t?p tành choi ch?p hình nên chua có kinh nghi?m. Mong các huynh ch? giáo - Khi em m? folder lên thì file raw không có th? hi?n hình ?nh trên dó, m?i l?n mu?n tìm t?m nào thì ph?i click m? t?ng t?m r?t m?t th?i gian.- V?y làm sao d? hi?n hình ?nh trên file raw khi m? trong folder ?

Ðến Từ
    Thái Bình

Thắc mắc của chủ thớt: Bạn biết service nào bị tắt thì hãy bật nó lên. Có khi máy nhiễm virus nặng ngăn cản chức năng này

Trích Nguyên văn bởi NikGrege Xem bài viết
    - Tình hình là em m?i t?p tành choi ch?p hình nên chua có kinh nghi?m. Mong các huynh ch? giáo - Khi em m? folder lên thì file raw không có th? hi?n hình ?nh trên dó, m?i l?n mu?n tìm t?m nào thì ph?i click m? t?ng t?m r?t m?t th?i gian.- V?y làm sao d? hi?n hình ?nh trên file raw khi m? trong folder ?
    File RAW là định dạnh ảnh nguyên gốc, chất lượng và dung lượng đều cao, nên việc load ảnh Preview khá khó khăn. Bạn cần dùng các phần mềm chuyên chỉnh sửa ảnh như Photoshop để mở xem trực tiếp từng ảnh nhé
    Cách xoá virus, malware, tự nhảy quảng cáo trên trình duyệt máy tính
    http://vforum.vn/diendan/showthread.php?119711

Ðến Từ
    Hà Nội

mình đang bị lỗi như thớt. cài lại win 2 lần nhưng lần nào cũng chỉ sài được 1 lần rồi lại bị lại. ai chỉ vs