kết quả từ 1 tới 7 trên 7

fix lỗi the exception unknown software exception occurred in the application at location 0xfd5fa49d

Ðến Từ
    Lâm Đồng
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: fix lỗi the exception unknown software exception occurred in the application at location 0xfd5fa49

Ban gửi event log files qua bvnpc63@live.com mình xem giúp bạn coi nó bị gì

+ Bấạn nhấn phím Windows và R đánh %SystemRoot%\System32\Winevt\Logs - trong đó có 2 files eventlog ( Application.evtx , System.evtx )

3. Đã cảm ơn bvn63:

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: fix lỗi the exception unknown software exception occurred in the application at location 0xfd5fa49

lỗi này thường xảy ra ở bản ghost Win bị tinh chỉnh rồi. cho hỏi máy bạn tự cài Win hay là dùng ghost thế
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

5. Đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    Lâm Đồng

Trích Nguyên văn bởi 0406 Xem bài viết
    lỗi này thường xảy ra ở bản ghost Win bị tinh chỉnh rồi. cho hỏi máy bạn tự cài Win hay là dùng ghost thế
    bản này bản Win rút gọn, bạn mình cài giùm mình. có thể sữa lỗi được không bạn

Ðến Từ
    Lâm Đồng

Trích Nguyên văn bởi bvn63 Xem bài viết
    Ban gửi event log files qua bvnpc63@live.com mình xem giúp bạn coi nó bị gì

+ Bấạn nhấn phím Windows và R đánh %SystemRoot%\System32\Winevt\Logs - trong đó có 2 files eventlog ( Application.evtx , System.evtx )
    mình thấy có 2 file đó luôn nha bạn. giờ mình phải làm sao

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi kaiasawa Xem bài viết
    bản này bản Win rút gọn, bạn mình cài giùm mình. có thể sữa lỗi được không bạn
    Bản ghost rút gọn đã bị lược bỏ rất nhiều thứ ko dùng đến và 1 số hệ thống quan trọng đã bị tắt thì rất dễ bị lỗi khi cài ứng dụng bạn ạ. Lỗi này thì rất khó mà khắc phục được trừ khi cài lại Win từ đầu bằng usb chứ đừng dùng ghost nữa

9. Đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    Lâm Đồng

Trích Nguyên văn bởi 0406 Xem bài viết
    Bản ghost rút gọn đã bị lược bỏ rất nhiều thứ ko dùng đến và 1 số hệ thống quan trọng đã bị tắt thì rất dễ bị lỗi khi cài ứng dụng bạn ạ. Lỗi này thì rất khó mà khắc phục được trừ khi cài lại Win từ đầu bằng usb chứ đừng dùng ghost nữa
    Thank bạn nhiều