kết quả từ 1 tới 9 trên 9

Nâng cấp ổ cứng ssd V5568

Ðến Từ
    Bạc Liêu

Nâng cấp ổ cứng ssd V5568

Chào các bác !
    Chuyện là Laptop Dell V5568 của em dùng Win 10 mà cứ bị full disk ... dùng cứ giật lag rất khó ... E là không phải là người giỏi máy tính nhưng củng lên mạng đọc rồi fix theo clip các kiểu mà vẫn full disk ... chán lắm rồi có mấy bác bảo nên nâng cấp ssd là hết ...
    Cho e hỏi là có bác nào có cách fix không ạ ... tại e thấy máy e cấu hình củng cao mà không lẽ vì dùng HDD nên auto chạy chậm win 10 => chỉ có nâng cấp thêm ssd
    Và nếu có nâng cấp ssd M2 thì có thể cho e vài ý kiến tham khảo không ạ ( e sinh viên nghèo mấy bác giới thiệu ssd nào < 1tr giúp e
    Cảm ơn mấy bác đã đọc tới đây ạ
    Chúc mọi người sức khoẻ !
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Bình Phước

Reply: Nâng cấp ổ cứng ssd V5568

SSD WD Green 240GB. Tầm 890K ngon lành cành đào kaka

Ðến Từ
    Hải Phòng

Đây bác !! Ngon bổ rẻ 1050k, made in Mexico luôn. Em lấy con laptop ASUS cho cháu về cũng giật lag kinh hoàng do fulldisk bực quá thay luôn SSD

Ðến Từ
    Hải Phòng

Đây bác !! Ngon bổ rẻ 1050k, made in Mexico luôn. Em lấy con laptop ASUS cho cháu về cũng giật lag kinh hoàng do fulldisk bực quá thay luôn SSD giờ xài xé gió đang tìm cách cho chậm đi

Ðến Từ
    Bạc Liêu

Vãi bác mà bác cho mình hỏi nếu mình đem ra cửa hàng cho ngta nâng cấp ssd rồi cài win lại thì mất bao lâu thời gian ... nhỡ vài giờ đồng hồ họ kêu để máy hẹn chiều lại lấy thì có nên bỏ máy lại kh ạ

- - - Updated - - -

mà bác cho mình hỏi nếu mình đem ra cửa hàng cho ngta nâng cấp ssd rồi cài win lại thì mất bao lâu thời gian ... nhỡ vài giờ đồng hồ họ kêu để máy hẹn chiều lại lấy thì có nên bỏ máy lại kh ạ

Ðến Từ
    Bạc Liêu

mà bác cho mình hỏi nếu mình đem ra cửa hàng cho ngta nâng cấp ssd rồi cài win lại thì mất bao lâu thời gian ... nhỡ vài giờ đồng hồ họ kêu để máy hẹn chiều lại lấy thì có nên bỏ máy lại kh ạ

Ðến Từ
    Lâm Đồng

Trích Nguyên văn bởi PNM Xem bài viết
    Cái này tuỳ thuộc vào nhân viên nó thay ssd nhanh hay chậm thôi, chứ có ssd rồi cài win 10 chắc mất tầm 5 phút

Ðến Từ
    Bạc Liêu

Máy mình khe lắp thêm ổ cứng á ... mình xem clip thấy lắp vào nhanh thôi

Ðến Từ
    Hải Phòng

Trích Nguyên văn bởi PNM Xem bài viết
    Máy mình khe lắp thêm ổ cứng á ... mình xem clip thấy lắp vào nhanh thôi
    Con Dell của bác có khe M2 SATA thì cứ mua về tự lắp như mình này. Chả cần phải ra dịch vụ làm gì cho mệt!