Trang 1/2 12 cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 15

Giải Pascal lớp 11 nha

Ðến Từ
    Huyện Giá Rai

Giải Pascal lớp 11 nha

Phần mềm này cũng giống như cái trước mình đã post nhưng đã cập nhật thêm 1 số chức năng cho nó
    nhìn hình thì các bạn đã biết cách sử dụng rồi, đơn giản lắm

Tuy nhiên đối với phiên bản này các bạn phải down net framework v2.0 để sử dụng
    down net framework thì bạn vào google ấy, còn windows 7 và vista thì có cài sẵn khỏi phải down net framework
    xong xuôi thì các bạn down phần mềm giải pascal 11 về, phần mềm này cũng nhẹ thôi, chỉ có 409 Kb
    Link: mediafire.com/?g8q9ipjsqgrftxa - mediafire.com/?g8q9ipjsqgrftxaNet FrameWork v2.0 ai chưa có thì down link này nha download.microsoft.com/download/c/6/e/c6e88215-0178-4c6c-b5f3-158ff77b1f38/NetFx20SP2_x86.exe

Quick reply to this message Trả lời       

2. 3 thành viên đã cảm ơn byun:

Ðến Từ
    Huyện Đông Hải

Ðề: Giải Pascal lớp 11 nha

Chương trình được viết bằng VB 2008, tuy chỉ có 8 bài tập Pascal lớp 11 nhưng chương trình đã thể hiện được khả năng sáng tạo & tự học, tự nghiên cứu của các bạn học sinh phổ thông.
    Chúc bạn thành công & có thêm nhiều chương trình ứng dụng hữu ích!

4. Đã cảm ơn bboy_nonoyes:

Ðến Từ
    Huyện Giá Rai

Cám ơn bạn đã comment, tại vì trong SGK 11 chỉ cóa 8 bài tập thôi, nên mình chỉ làm có 8 bài tập,tại vì giáo viên mình, trường THPT Nguyễn Trung Trực, Giá rai. bắt sau khi viết pascal xong thỳ lưu theo đường dẫn là "C:\" lớp của mình và save với tên của mình, nên mình đã tự động chương trình như zại lun, không biết các trường khác có vậy không nữa

6. Đã cảm ơn byun:

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

...nho luc hoc 11...pascal kho kinh khung...bay gio hoc lap trinh vien...nhin lai pascal vo cung don gian...

8. Đã cảm ơn ndd1111:

pvtao 

Ðến Từ
    Huyện Giá Rai

Đương nhiên rồi bạn, Pascal là ngôn ngữ cơ bản mà, nên học lập trình viên thì phải thấy pascal đơn giản thôi, nhưng bạn lập trình ngôn ngữ khác giỏi chưa chắc bạn lập trình pascal giỏi đâu

10. 2 thành viên đã cảm ơn byun:

Ðến Từ
    Huyện Hồng Dân

Hi không biết bạn ndd1111 đang học "lập trình viên" ở đâu thế? Nếu là lập trình viên thì đừng "khen" là tin 11 dễ làm gì (người ta nghe bạn nói mà cười chết đấy), nếu được thì tự giải vài đề thi học sinh giỏi (cấp 3 hoặc ĐH nhé) rồi post lên cho mọi người xem đi bạn!
    À, bạn "lập trình" bằng tiếng anh nên giờ quên không biết viết tiếng Việt rồi à. Chắc định du học đây

12. 2 thành viên đã cảm ơn pvtao:

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

lập trình quan trọng là giải thuật thôi.ngôn ngữ là chuyện nhỏ
    Đợi Chờ Là Hạnh Phúc

14. Đã cảm ơn duykhanhvo:

Ðến Từ
    Huyện Giá Rai

Nghe vậy chắc các bạn cũng là dân IT nhỉ, zại bạn nào thử lập trình 1 phần mềm nào cóa ích đi nào, chứng mình bằng hành động yk

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

Trích Nguyên văn bởi pvtao Xem bài viết
    Hi không biết bạn ndd1111 đang học "lập trình viên" ở đâu thế? Nếu là lập trình viên thì đừng "khen" là tin 11 dễ làm gì (người ta nghe bạn nói mà cười chết đấy), nếu được thì tự giải vài đề thi học sinh giỏi (cấp 3 hoặc ĐH nhé) rồi post lên cho mọi người xem đi bạn!
    À, bạn "lập trình" bằng tiếng anh nên giờ quên không biết viết tiếng Việt rồi à. Chắc định du học đây
    ....ta thay de thi noi de thoi...ta hoc o dau kung ko lien wan toi nha nguoi...

Ðến Từ
    Bạc Liêu

cái phần mềm này hay à nha, mà bạn byun đang học lớp 11 hả, lớp 11 mà làm đc cái này là pro lắm đó
    [CENTER]Ôi khi yêu, anh chỉ là chàng ngốc
    Khiến em bực mình, anh chẳng biết tại sao
    Nhưng anh biết dù như có thế nào
    Anh vẫn chỉ yêu em thôi duy nhất![/CENTER]

Ðến Từ
    Huyện Giá Rai

Thanks nha, Nhưng cũng không có pro đâu bạn, mình chỉ học được sơ sơ roài áp dụng zô thôi àk

Ðến Từ
    Huyện Giá Rai

Cập nhật thêm chức năng khởi động cùng win nha, cách dùng thỳ như cũ

mediafire.com/?2w33mfbc4c3c8n4
    download.microsoft.com/download/c/6/e/c6e88215-0178-4c6c-b5f3-158ff77b1f38/NetFx20SP2_x86.exe

Trang 1/2 12 cuối