kết quả từ 1 tới 10 trên 10

Các bác coi giùm e cái unistall or changer a program này có còn phần mềm nào nên xóa ko ạ.

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Các bác coi giùm e cái unistall or changer a program này có còn phần mềm nào nên xóa ko ạ.

đây là ảnh chụp unistall or changer a prgra của máy m.
    m tuej thắc mắc là tại sao hôm qua mới cài cái AVG mà trong này dc liền 4 cái @@ . nó là 2 cái biểu tượng AVG đầu tiên và 2 cái visual studio ở gần dưới cùng.
    mình đang dùng 3G nên mạng hơi kém nên muốn làm sạch máy và chống virus.
    cám ơn mọi người nhiều. và dưới đây là ảnh chụp

[IMG] [/IMG]
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: các bác coi giùm e cái unistall or changer a program này có còn phần mềm nào nên xóa ko

mình góp ý dầy còn lại bạn tự xóa

3. Đã cảm ơn sat-thu1:

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Reply: các bác coi giùm e cái unistall or changer a program này có còn phần mềm nào nên xóa ko

Trích Nguyên văn bởi sat-thu1 Xem bài viết
    mình góp ý dầy còn lại bạn tự xóa
    cám ơn bạn. vì góp ý
    nhân tiện cho t hỏi:
    + 1 số file trên máy dc giải nén = jzip thì xóa jzip có vấn đề j ko.
    + 2 file visual studio 2012 ở hàng dưới cùng đó, nó được cài đặt vào cùng 1 ngày giờ với AVG và m chắc chắn là nó được tự động cài đặt. vậy xóa nó thì có vấn đề gì ko ? ( phải chăng nó liên quan đến AVG ? )
    ...... cài 1 cai AVG mà được tới 4 cái lận ở trong unistall. e nên vui hay nên buồn ạ @@

Ðến Từ
    Phú Yên

visual studio xóa đi cũng được nhưng 2 icon AVG không nên xóa nha

6. Đã cảm ơn toctim:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

[QUOTE=dang dai;103347]cám ơn bạn. vì góp ý
    nhân tiện cho t hỏi:
    + 1 số file trên máy dc giải nén = jzip thì xóa jzip có vấn đề j ko.
    + 2 file visual studio 2012 ở hàng dưới cùng đó, nó được cài đặt vào cùng 1 ngày giờ với AVG và m chắc chắn là nó được tự động cài đặt. vậy xóa nó thì có vấn đề gì ko ? ( phải chăng nó liên quan đến AVG ? )
    ...... cài 1 cai AVG mà được tới 4 cái lận ở trong unistall. e nên vui hay nên buồn ạ @@[

trả lời câu" + 1 số file trên máy dc giải nén = jzip thì xóa jzip có vấn đề j ko." theo mình thì những file đó được giải nén rồi giờ bỏ cái jzip thì không vấn đề gì bỏ nó dùng cái winrat là đủ rồi
    "
    + 2 file visual studio 2012 ở hàng dưới cùng đó, nó được cài đặt vào cùng 1 ngày giờ với AVG và m chắc chắn là nó được tự động cài đặt. vậy xóa nó thì có vấn đề gì ko ? ( phải chăng nó liên quan đến AVG ? ) bạn cứ thẳng tay trừng trị 2 file đó không ảnh hưởng gì tới AVGđâu
    "
    ...... cài 1 cai AVG mà được tới 4 cái lận ở trong unistall. e nên vui hay nên buồn ạ @@" cài một được 4 vậy cung hỷ bạn nhá nhớ mua ít kẹo lên đây ngậm nha hi hi

8. Đã cảm ơn sat-thu1:

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

tớ có xóa 2 cái file visual studio 2012 và quả thật là ngậm kẹo luôn ( nhưng đắng ) và mang thêm tách trà ra để nhâm nhi thưởng thức trong khi ngồi chờ cài lại AVG .
    và tớ có muốn hỏi thêm 1 câu nữa đó là : nero 8 là phần mềm gì. nó có phải là để đọc và sao lưu đĩa cứng không ? ( nếu đúng thì tớ nên xóa -_- )
    mình đang xài cái DELL vostro 3360. con này ko có chưc năng đọc đĩa @@. ko có khe dành cho ổ đĩa.

Ðến Từ
    Phú Yên

Reply: Các bác coi giùm e cái unistall or changer a program này có còn phần mềm nào nên xóa ko

nero 8 là phần mềm ghi đĩa, xóa nó cũng được chứ sao ( không có khe dành cho ổ đĩa)
    khuyên là không nên gỡ nhiều , biết đâu ngày mai ta lại cần nó đấy chứ hi hi !

11. Đã cảm ơn toctim:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Các bác coi giùm e cái unistall or changer a program này có còn phần mềm nào nên xóa ko

mình xin lỗi bạn nhá

13. Đã cảm ơn sat-thu1:

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

gỡ đi cho nó bõ gét
    nhà ko có mạng dây. phải chạy 3G nên máy càng nhẹ càng tốt . hí hí

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

hí hí. có j đâu mà bạn xl chứ. tớ còn phải cảm ơn bạn vì đã giúp đỡ tớ .
    cám ơn mọi người