Trang 1/4 123 ... cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 37

Các bác cho e hỏi e cài gcafe client. nên khi bật máy nó hiện lên màn hình gcafe đăng nhập

Ðến Từ
    Hà Nội

Các bác cho e hỏi e cài gcafe client. nên khi bật máy nó hiện lên màn hình gcafe đăng nhập

Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Reply: Các bác cho e hỏi e cài gcafe client ( hơi ngu) nên khi bật máy nó hiện lên màn hình gca

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Reply: Các bác cho e hỏi e cài gcafe client ( hơi ngu) nên khi bật máy nó hiện lên màn hình gca

gosh lại mới được à, hoặc là đăng nhập vào tên GARENA, mật khẩu GARENA luôn.. sài bình thường

4. Đã cảm ơn dungdg1996:

Ðến Từ
    Đắk Lắk

mình cũng bị vậy .....chán lắm

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi phamtruongcbq Xem bài viết
    mình cũng bị vậy .....chán lắm
    hề hề mình vượt qua lâu òi muốn mình giúp cho ko bạn pm yahoo mình nhé mình giúp cho
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

Ðến Từ
    Hà Nội

nếu bạn nào muốn gỡ nó ra
    +cách thứ nhất:bạn thử + đăng nhập:garena
    + mật khẩu:garena
    nếu cách thứ 1 nhất không được thì các bạn làm cách thứ 2:
    + khởi động lại máy các bạn ấn phím f8 và hiện lên 1 cái bảng thì bạn chọn safe mode để khởi động màn hình và sau khi vào được màn hình dekop và nó bắt đăng nhập thì bạn đăng nhập là garena và mật khẩu cũng như nhau và nếu sai thì nó sẽ bỏ qua bước đăng nhập để vào thẳng màn hình luôn
    +sau khi vào dc màn hình rồi thì bạn tìm đến thư mục của nó là ổ c >C:\Program Files\GBillingClient bấm uninst.exe để gỡ cài đặt và khởi động lại máy xem kết quả
    chiêu cuối cùng
    +chuẩn bị usb 4gb trở lên
    các bạn sang đây dow và làm theo hướng dẫn > http://vforum.vn/diendan/showthread....iren-boot-15-2
    làm xong khởi động lại máy để chạy usb sau đó bạn vào win mini xp hay mini 7 cũng dc và sau đó bạn làm nhu cách thứ 2 là ok
    mình có rất nhiều chiêu phá nhưng mình chỉ cách thế thôi
    chúc bạn thành công

8. 4 thành viên đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    Hà Nội

cảm ơn bác e đã thử và thành công

10. Đã cảm ơn dududu:

13 02 

Ðến Từ
    Nghệ An

Trích Nguyên văn bởi 0406 Xem bài viết
    nếu bạn nào muốn gỡ nó ra
    +cách thứ nhất:bạn thử + đăng nhập:garena
    + mật khẩu:garena
    nếu cách thứ 1 nhất không được thì các bạn làm cách thứ 2:
    + khởi động lại máy các bạn ấn phím f8 và hiện lên 1 cái bảng thì bạn chọn safe mode để khởi động màn hình và sau khi vào được màn hình dekop và nó bắt đăng nhập thì bạn đăng nhập là garena và mật khẩu cũng như nhau và nếu sai thì nó sẽ bỏ qua bước đăng nhập để vào thẳng màn hình luôn
    +sau khi vào dc màn hình rồi thì bạn tìm đến thư mục của nó là ổ c >C:\Program Files\GBillingClient bấm uninst.exe để gỡ cài đặt và khởi động lại máy xem kết quả
    chiêu cuối cùng
    +chuẩn bị usb 4gb trở lên
    các bạn sang đây dow và làm theo hướng dẫn > http://vforum.vn/diendan/showthread....iren-boot-15-2
    làm xong khởi động lại máy để chạy usb sau đó bạn vào win mini xp hay mini 7 cũng dc và sau đó bạn làm nhu cách thứ 2 là ok
    mình có rất nhiều chiêu phá nhưng mình chỉ cách thế thôi
    chúc bạn thành công
    em đã thử và thành công tý nữa em đập cí lap của em vì cái phần mềm này,vãi thật

12. Đã cảm ơn locden205:

13 02 

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

chi minh voi

minh nhan phim f8 rui nhung ko dc

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: chi minh voi

Ðến Từ
    Long An

vậy thì mình nhập mkhau la gì thì mới vào màn hình desktop dc

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Khách Đường Xa Xem bài viết
    vậy thì mình nhập mkhau la gì thì mới vào màn hình desktop dc
    Thử đăng nhập: GARENA và mật khẩu cũng: GARENA
    nếu ko dc thì hãy khởi động lại máy và ấn nhanh f8 vào safe mode để gỡ nó nhé hoặc làm usb boot để vào win mini gỡ là xong.

Trang 1/4 123 ... cuối