kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Driver

Ðến Từ
    Hà Nội

Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Driver

Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Driver, nhận dạng sao lưu driver máy tính, cách cài đặt driver còn thiếu

Việc cài đặt driver cho máy tính là rất quan trọng, vì nó giúp hệ điều hành làm việc được với các thiết bị bên ngoài như USB, màn hình, máy in, webcam, ...Nếu laptop hoặc máy để bàn có đĩa driver kèm theo thì việc cài driver là chuyện nhỏ, nhưng không có thì bạn không biết tìm ở đâu. Phần mềm DriverEasy Pro sẽ giúp bạn làm điều đó.

Đây là bản DriverEasy Pro Portable 4.5.1, bạn chỉ cần tải về và chạy ngay, không cần cài đặt.

Giao dịện của chương trình sẽ cho các thông số về hệ điều hành, hãng máy tính, bộ nhớ RAM, tốc độ CPU,...

Cách sử dụng

Nhấn vào nút Scan để phần mềm tìm thông số các driver có trên máy bạn.

Khi quét xong, phần mềm sẽ hiện các phiên bản driver mới nhất, thích hợp với máy của bạn, nhấp Download để tải về (điều kiện là driver cạc mạng đã có và máy được kết nối mạng) và sau đó là cài đặt driver ngay.

Thật đơn giản phải không nào.

download
    4share.vn/f/427677747775727a/
    fshare.vn/file/T6DC62PNVT/
    Password: www.vforum.vn

Hãy nhấn nút Thank nếu thấy bài viết hữu ích
    Bộ sưu tập cực khủng
    Quick reply to this message Trả lời       

2. 6 thành viên đã cảm ơn quanltv:

Ðến Từ
    Thừa Thiên - Huế

Reply: Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Drive

Không chạy được bạn ơi, nó hỏi có update Ver.4.7.3.6546 không, nếu click No thì nó tắt luôn, bạn làm ơn update giúp mình với , Mình đang cần lắm!
    Thanks

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Drive

Trích Nguyên văn bởi Mutitcom Xem bài viết
    Không chạy được bạn ơi, nó hỏi có update Ver.4.7.3.6546 không, nếu click No thì nó tắt luôn, bạn làm ơn update giúp mình với , Mình đang cần lắm!
    Thanks
    Bạn này thắc mắc và post bv này từ 13-07-2014. Nay đọc thấy và hướng dẫn cho bạn nào chưa biết nè: Phải ngắt mạng trước khi mở PM lên thì nó sẽ ko đòi update nữa, xong kết nối lại để nó dò tìm và tải driver về thôi. Còn cách thứ 2 là thêm vào file host dòng này thì nó chẳng bao giờ đòi update nữa: 127.0.0.1 drivereasy.com (nếu thêm cái này thì khỏi phải ngắt mạng mỗi khi dùng driver easy nhé)

5. Đã cảm ơn hoofdieepj:

aqsn 

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Driver

Bác chủ có link khác cho mình xin với,máy mình không hiểu sao không vào được fshare.thanks

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Download DriverEasy Pro Portable 4.5.1 - Phần mềm tự động cập nhật, tải và cài đặt Driver

Trích Nguyên văn bởi aqsn Xem bài viết
    Bác chủ có link khác cho mình xin với,máy mình không hiểu sao không vào được fshare.thanks
    sang đây tải bản mới nhất, có đầy đủ link download các kiểu
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

8. Đã cảm ơn 0406:

KiM__ 

Nhãn