Trang 2/2 Đầu 12
kết quả từ 13 tới 18 trên 18

Cách chặn hủy tin nhắn quảng cáo Mobifone

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Cách chặn hủy tin nhắn quảng cáo Mobifone

Bác nào biết cách chặn cái nó cứ lâu lâu hiện thông báo không? Mình tắt mãi không được, lâu lâu có thông báo của tổng đài. Nó không ở trong tin nhắn đâu. Nó đọc xong tắt đi là mất luôn. Ghét nó cái là tốn pin điện thoại mà chả được tích sự gì

Ðến Từ
    Cần Thơ

Trích Nguyên văn bởi rchato Xem bài viết
    Bác nào biết cách chặn cái nó cứ lâu lâu hiện thông báo không? Mình tắt mãi không được, lâu lâu có thông báo của tổng đài. Nó không ở trong tin nhắn đâu. Nó đọc xong tắt đi là mất luôn. Ghét nó cái là tốn pin điện thoại mà chả được tích sự gì
    Không biết cái bác nói có phải là 9220 không? nếu là liveinfo bác soạn HUY gửi 9220 đi nhé

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi makers Xem bài viết
    Không biết cái bác nói có phải là 9220 không? nếu là liveinfo bác soạn HUY gửi 9220 đi nhé
    Vẫn không được bác ạ. Nó cứ lâu lâu hiện 1 cái thông báo giống bên Viettel ấy. Mà bên Viettel hủy được, bên mobi không hủy được

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

em cứ nhận QC như thế này, gửi cả tin nhắn TC đến 9241 rồi gọi tổng đài đến 2 lần Hổ trợ đợi 2 phút reset. Cài luôn lại máy mà nó vẫn bị 5 phút hiện 1 lần. Em ko biết phải làm Sao. Mong mọi người giúp đỡ. Xin cảm ơn rất nhiều ạ!
    `(*∩_∩*)′ Đừng nhầm lẫn tính cách tôi và thái độ tôi. Tính cách của tôi nói lên con người tôi, còn thái độ của tôi tùy thuộc vào con người bạn 🙂

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Cái này không liên quan đến nhà mạng rồi bác ạ, nên bác soạn tin cũng như không thôi.
    bác reset trình duyệt, xóa các dữ liệu của trình duyệt là ok thôi

Ðến Từ
    Cần Thơ

Bác nói chính xác rồi, cái này do máy thôi. Còn nếu muốn từ chối tin nhắn quảng cáo từ nhà mạng thì các bác soạn TC gửi 9241

Trang 2/2 Đầu 12

Nhãn