Trang 1/5 123 ... cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 51

Em HP Stream 13.3 dùng ok không các bác ?

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Em HP Stream 13.3 dùng ok không các bác ?

Nhà mình tính sắm thêm 1 chiếc lap cho đứa em mới học lớp 11 dùng, nhắm thấy con này phù hợp với nó kiểu dáng trẻ trung nhiều màu sắc, thiết kế bo tròn các cạnh khá hợp nhãn với bọn trẻ và được cài sẵn Win 8.1 bản quyền kèm theo luôn. Không biết có nên mua em này không các bác vì em thấy nó có 1 khuyết điểm là bộ nhớ trong vỏn vẹn chỉ 32GB thôi lưu hết HDH chắc cũng 15GB rồi còn lại cũng chẳng được bao nhiêu .Nhu cầu thì cũng khá đơn giản đó là dùng để học tập và em nó chơi 1 số game mini đơn giản thôi
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Em HP Stream 13.3 dùng ok không các bác ?

Bộ nhớ quá ít bạn ơi, game mini thì cũng phải xem phim, video chịp cũng yếu nữa. Vote dành thêm tiền mua con mạnh hơn dùng cho sau này nữa
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

3. Đã cảm ơn VSupport:

miruki 

homeland4 đang off Banned Thành viên thân thiết
    Level: 6
    Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

em này mình thấy bán rồi nè ,ngoài Phong Vũ có ấy mới đi xem đồ ở đâu thấy em nào màu sắc sáng chói lói đập vào mắt .Con này con trai thì dùng màu xanh là đẹp,gái thì hồng tím

5. Đã cảm ơn homeland4:

miruki 

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    Bộ nhớ quá ít bạn ơi, game mini thì cũng phải xem phim, video chịp cũng yếu nữa. Vote dành thêm tiền mua con mạnh hơn dùng cho sau này nữa
    thời đại này mình thấy nhà nhà bắt đầu upload data lên mây hết rồi đó bác .Mà tầm giá này và còn được cài sẵn Win 8.1 bản quyền nữa thì mình nghĩ chip N2840 là ổn rồi ấy chứ ,chỉ có điều phải làm quen với bộ nhớ trong hạn chế của máy

7. Đã cảm ơn giai đoạn 3:

miruki 

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Vote lap HP luôn vì mình đang dùng 1 em mua từ 2011 đến giờ vẫn dùng tốt chưa hư hỏng gì ,mới nâng cấp RAM lên 4GB để dùng W8.1

9. Đã cảm ơn nmb48:

miruki 

Ðến Từ
    Hà Nội

vote dòng laptop dell hoặc Asus dùng chip core i5 thế hệ 5 trở lên dùng ram 4GB.card Vga rời. ổ cứng SSD cho máu
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

11. Đã cảm ơn 0406:

miruki 

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

không đủ tiền đú SSD và i5 bác ơi ,chỉ là 1 em lap dùng giải trí bình thường thui à

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

con Stream này đang hot ở nước ngoài ấy tụi teen nó dùng nhiều lắm ,VN mình không biết khi nào mới có hàng về nữa ,mình cũng đang hóng

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

đúng là từ khi Windows 8 ra mắt thì lap như đang giảm bớt đi 1 gánh nặng ấy cái gì cũng vào nhanh hơn và mạnh hơn dùng W7 trở lại thấy chán gì đâu

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

em này lap giá rẻ mà nên không đòi hỏi được gì nhiều đâu nha nó có cài Win bản quyền và tặng kèm bộ Office 1 năm bản quyền là đán giá lắm rùi ấy

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

lap bây giờ giá còn rẻ hơn cả tablet mọi người nhỉ 1 em tablet 10 triệu là dùng ổn ,lap 6 triệu như Stream này cũng dùng ổn

homeland4 đang off Banned Thành viên thân thiết
    Level: 6
    Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

tablet có cảm ứng và cái đắt theo mình là vì nó có 3G và độ hot ấy chứ giá linh kiện của nó rẻ hơn laptop nhiều.

Trang 1/5 123 ... cuối