kết quả từ 1 tới 9 trên 9

Laptop Nec có tốt không?

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Laptop Nec có tốt không?

Bạn nên đưa ra cấu hình chi tiết để mọi người tư vấn, bạn ở đâu, nhu cầu là gì, hãng laptop này của Nhật không phổ biến nhiều ở Việt Nam nên có thể việc hỏng hỏng thay thế linh kiện sẽ hơi khó đó. Nghe nói driver cũng khó tìm
    KHi mua bạn có thể test kỹ tham khảo: Cách test, kiểm tra laptop khi mua cũ, mua mới Dell, Asus, HP...
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

tốt là sao bạn, bạn nói về độ bền hay sức mạnh của lap đó nhưng dám chắc với 5tr bạn là độ bền không có rồi đấy hay là bị ho lao cũng nên
    Khách hãy nhấn nút "thanks" khi thấy bài viết hữu ích với bạn, cảm ơn

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

phải tham khảo kỹ càng bạn ah - chứ ở VN ko tin tưởng về hàng chính hãng cho lắm đâu

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

E chỉ có dc hình thôi ạ, ko biết có cách nào kiểm tra khi đi mua không? Em cần bền chứ mạnh thì cũng ko cần lắm.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Em ở Tp HCM ạ, e ko biết tí gì về IT luôn nên cũng hơi băn khoăn, em có hỏi vì sao giá rẻ như vậy thì người bán nói vì là máy cũ nên vậy.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Thục Đoan Xem bài viết
    Em ở Tp HCM ạ, e ko biết tí gì về IT luôn nên cũng hơi băn khoăn, em có hỏi vì sao giá rẻ như vậy thì người bán nói vì là máy cũ nên vậy.
    Thực ra dòng máy này của Nhật cũng khá bền, nhưng bạn phải nói ra chi tiết cái tên của nó thì mới biết thông tin mạnh yếu ra sau.

Nhưng mình nghĩ 5 tr thì bạn có thể dành thêm mua các dòng phổ thông thì hơn. Vì máy cũ thì khả năng bị hỏng hóc cao hơn nhiều so với máy mới, mà loại máy này linh kiện lại hiếm.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi Thục Đoan Xem bài viết
    E chỉ có dc hình thôi ạ, ko biết có cách nào kiểm tra khi đi mua không? Em cần bền chứ mạnh thì cũng ko cần lắm.
    5 triệu thì mua các dòng máy phổ thông hàng like new xài cũng ok

Ðến Từ
    Bình Phước

Mình chưa dùng loại này nên cũng không biết để tư vấn, nhưng với giá 5tr thì cấu hình chắc cũng không thể mạnh được