kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Tạo 1 chương trình quản lý thu chi hàng tháng cho 1 cửa hàng kinh doanh nhỏ

Ðến Từ
    Tiền Giang

Tạo 1 chương trình quản lý thu chi hàng tháng cho 1 cửa hàng kinh doanh nhỏ

Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Tạo 1 chương trình quản lý thu chi hàng tháng cho 1 cửa hàng kinh doanh nhỏ

C# + SQL server là có thể nhé bạn. Nhưng hiện tại trên mạng có rất nhiều phần mềm free kiểu này mà
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

3. Đã cảm ơn VSupport:

Ðến Từ
    Tiền Giang

Reply: Tạo 1 chương trình quản lý thu chi hàng tháng cho 1 cửa hàng kinh doanh nhỏ

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    C# + SQL server là có thể nhé bạn. Nhưng hiện tại trên mạng có rất nhiều phần mềm free kiểu này mà
    mình củng thấy có nhìu phần mền liên quan....tại mún tự học hỏi và tự làm 1 cái cho riêng mình dùng đó mà

bạn có link bài nào dạy cơ bản về 2 cái C# và +SQL sever hok....cho mình xin để tìm hiểu thêm.

thanks !!!

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

hôm bữa mình có thử kiotviet bạn có thể tạo thử 1 kiot miễn phí rồi hỏi nhân viên họ tư vấn cho.

6. Đã cảm ơn hoangdung92:

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi letuantien Xem bài viết
    mình củng thấy có nhìu phần mền liên quan....tại mún tự học hỏi và tự làm 1 cái cho riêng mình dùng đó mà

bạn có link bài nào dạy cơ bản về 2 cái C# và +SQL sever hok....cho mình xin để tìm hiểu thêm.

thanks !!!
    Cái này google đi bạn ơi. Bạn có thể xem các video hướng dẫn trên youtube ví dụ cơ bản:

8. Đã cảm ơn VSupport:

Ðến Từ
    Thái Bình

Học lập trình phải học căn bản ở trong trường hoặc trung tâm, chứ tự học 1,2 tháng mà viết được 1 phần mềm như này thì các IT chết đói hết à
    Cách xoá virus, malware, tự nhảy quảng cáo trên trình duyệt máy tính
    http://vforum.vn/diendan/showthread.php?119711

10. Đã cảm ơn Em yêu Vforum:

Ðến Từ
    Tiền Giang

Trích Nguyên văn bởi Em yêu máy tính Xem bài viết
    Học lập trình phải học căn bản ở trong trường hoặc trung tâm, chứ tự học 1,2 tháng mà viết được 1 phần mềm như này thì các IT chết đói hết à
    nói như bạn chắc phải bỏ tiền vô trường hay trung tâm thì mới bít làm dc.
    còn người tự học sẽ ko bao giờ làm dc quá, vậy video và tài liệu hướng dẫn tự học trên mạng ng ta úp đầy hết để làm cái quái gì??

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi letuantien Xem bài viết
    nói như bạn chắc phải bỏ tiền vô trường hay trung tâm thì mới bít làm dc.
    còn người tự học sẽ ko bao giờ làm dc quá, vậy video và tài liệu hướng dẫn tự học trên mạng ng ta úp đầy hết để làm cái quái gì??
    Thực ra tự học rất khó và dễ nản nếu bạn không có nên tảng lập trình cơ bản. Còn đã biết sơ sơ rồi thì có thể xem các video và tài liệu hướng dẫn trên mạng