kết quả từ 1 tới 7 trên 7

Tu vấn vol 55 dành cho đầu Ar-909SD (Lời bài hát phân biệt Nam Nữ)

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Exclamation Tu vấn vol 55 dành cho đầu Ar-909SD (Lời bài hát phân biệt Nam Nữ)

Hiện tại nhà người bạn đang xài đầu Ar-909SD vol 45, tình trạng những bài song ca lời bài hát chỉ có một dòng chữ xanh thôi. Tương tự nhà mình vol 45 dành cho đầu Ar-36K thì nó phân biệt rỏ ràng, giọng Nam chữ màu xanh còn Nữ chữ màu đỏ. Vậy cho mình hỏi khi mình mua vol 55 này về xài cho đầu Ar-909SD thì nó có phân biệt giọng Nam Nữ cho mình dễ ca không, hay nó không hộ trợ đầu này. Cảm ơn tất cả.
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Tu vấn vol 55 dành cho đầu Ar-909SD (Lời bài hát phân biệt Nam Nữ)

Theo mình nghĩ thì đĩa đời cũ hay mới nó đều có chức năng phân biệt giọng nam / nữ, chắc cài đặt có gì chưa đúng thôi. Nếu tiết kiệm thì vẫn dùng đĩa cũ được
    Hãy nhấn nút Thank nếu thấy bài viết hữu ích
    Bộ sưu tập cực khủng

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Thông thường thì bỏ đĩa vào Enter, sao đó chọn bài rồi Enter thôi, chứ đâu cần cài đặt gì nữa đâu. Nó mặc định sẵn rồi mà.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi minhthienvan Xem bài viết
    Thông thường thì bỏ đĩa vào Enter, sao đó chọn bài rồi Enter thôi, chứ đâu cần cài đặt gì nữa đâu. Nó mặc định sẵn rồi mà.
    Thường thì bạn không phải chỉnh gì cả, chẳng may có ai đó đã tửng thay đổi thì sao. Nếu bạn mua đĩa Vol 55 lắp vào máy đó, mình nghĩ nó vẫn hiện 1 lời cho nam thôi.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi quanltv Xem bài viết
    Thường thì bạn không phải chỉnh gì cả, chẳng may có ai đó đã tửng thay đổi thì sao. Nếu bạn mua đĩa Vol 55 lắp vào máy đó, mình nghĩ nó vẫn hiện 1 lời cho nam thôi.
    Thì đó là vấn đề mình cần hỏi ở đây, mình nghĩ sẽ không có thay đổi được đâu. Mình sẽ kiểm chứng lại, và rất mong ý kiến của mọi người.

Ðến Từ
    Hà Nội

Bệnh này từng gặp khi đi karaoke ngoài quán rồi, cũng không biết do đĩa hay do đầu nữa
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Mình tự trả lời luôn, là mình đã có vol mới nhất cho dòng máy này kết quả là vẫn như cũ. Chỉ có một màu duy nhất, đây tại do đầu đĩa đời củ đời 909 đều như dậy.