kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Trình duyệt UC Browser cho PC thêm tính năng phát Wi-Fi miễn phí

Ðến Từ
    Hà Nội

Trình duyệt UC Browser cho PC thêm tính năng phát Wi-Fi miễn phí

Phiên bản UC Browser PC 5.0 mới được nâng cấp lên Chromium M41 cho khả năng dyệt web nhanh, mượt hơn, đồng thời có thể biến chiếc laptop trở thành thiết bị phát Wi-Fi chỉ với một vài thao tác đơn giản.

Phiên bản UC Browser PC 5.0.

Cách đây 1 tháng, UC Browser, trình duyệt hàng đầu thế giới do bên thứ ba cung cấp với hơn 13% thị phần (theo thống kê tháng 4/2015 của StatCounter) đã giới thiệu phiên bản UC Browser Beta đầu tiên dành cho PC tới người dùng tại các thị trường quốc tế.
    Không ngừng cải tiến để mang lại trải nghiệm tốt nhất, phiên bản Beta đầu tiên đã được nâng cấp với nhiều tính năng nổi trội. UC Browser PC 5.0 hiện được nâng cấp lên Chromium M41 giúp cải thiện đáng kể hiệu suất hoạt động, đồng thời mang lại trải nghiệm duyệt web nhanh và mượt hơn.

Đặc biệt, phiên bản này còn có thể biến chiếc laptop của bạn thành 1 Wi-Fi Hotspot chỉ với một vài thao tác đơn giản. Giờ đây với UC Browser PC, bạn có thể tiết kiệm dung lượng 3G bằng cách phát Wi-Fi từ laptop và kết nối mạng Internet miễn phí cho tất cả thiết bị di động của mình (tính năng này chỉ áp dụng cho các máy tính có sẵn cạc mạng không dây/wireless cards).

Nhấp chuột vào biểu tượng Wi-Fi ở góc trên bên phải màn hình để bật Wi-Fi Hotspot.

Ngoài ra, phiên bản nâng cấp còn kèm nhiều cải tiến khác như sửa lỗi phiên bản cũ, thêm nhiều lựa chọn quản lý tab, thêm lựa chọn thiết lập công cụ tìm kiếm mặc định.

Người dùng có thể trải nghiệm ngay UC Browser PC 5.0 tại link này:
    Mã:
    http://pc.ucweb.com/

Ictnew
    Bộ cài chuẩn Win 10 Creators Update từ Microsoft
    Link Download bộ cài ISO Win 10 Creators Update Version 1703
    --> Windows 10 Creators Update version 1703
    Quick reply to this message Trả lời       

2. Đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Trình duyệt UC Browser cho PC thêm tính năng phát Wi-Fi miễn phí

Cái này tốt, nhưng hàng China không dám xài, tốt nhất cứ xài hàng Mỹ
    Xài hàng China cẩn thận nó bị cài lén trở thành công cụ tấn công người Việt cũng nên đó, anh em không nên xài
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

Ðến Từ
    Bạc Liêu

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    Xài hàng China cẩn thận nó bị cài lén trở thành công cụ tấn công người Việt cũng nên đó, anh em không nên xài
    1 ctv cho biết, dìm hàng
    Khách hãy nhấn nút "thanks" khi thấy bài viết hữu ích với bạn, cảm ơn

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    vậy là hàng china hả mình ko biết nguồn gốc từ nước nào. vậy thì nhờ vsuppor xóa dùm bài này hộ mình nhé

6. Đã cảm ơn 0406:

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi 0406 Xem bài viết
    vậy là hàng china hả mình ko biết nguồn gốc từ nước nào. vậy thì nhờ vsuppor xóa dùm bài này hộ mình nhé
    Ok để đây cho mọi người đọc xong rồi xóa . Cái này trên điện thoại cực tốt luôn, có khi hơn cả Chrome cho mobile. Nhưng hàng Mỹ cho chắc
    Hàng China mình thường ko post lên diễn đàn đâu, hạn chế lắm mới post, ví dụ iTools tốt thật, mà thực ra mình cũng ko xài, khi post cũng cảnh báo mọi người ko nên xài