kết quả từ 1 tới 8 trên 8

Chuột không dây đôi khi click đơn => máy tính Win 10 lại hiểu click đúp

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Chuột không dây đôi khi click đơn => máy tính Win 10 lại hiểu click đúp

Như tiêu đề em đã miêu tả, em xài con chuột không dây rappo 2.4GH, em ko biết tsao từ hồi lên Win 10 đôi lúc nhấn chuột trái một lần mà máy tính lại hiểu là click đúp, chẳng hạn như nút like trên fb đấy ạ, có khi nhấn like xong rồi bị máy tính hỉu là click-đúp thành ra lại unlike, với vụ check box còn ức chế nữa các bác ạ, check nguyên dàn box có cái check có cái ko vì cái đó bị máy tính hiểu là uncheck

Em xin bảo đảm với các bác là con chuột em ko có vấn đề, em test trên máy đứa em xài Win 7 rồi, nó vẫn ok
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Chuột không dây đôi khi click đơn => máy tính Win 10 lại hiểu click đúp

Trích Nguyên văn bởi phamthanhnhan Xem bài viết
    Như tiêu đề em đã miêu tả, em xài con chuột không dây rappo 2.4GH, em ko biết tsao từ hồi lên Win 10 đôi lúc nhấn chuột trái một lần mà máy tính lại hiểu là click đúp, chẳng hạn như nút like trên fb đấy ạ, có khi nhấn like xong rồi bị máy tính hỉu là click-đúp thành ra lại unlike, với vụ check box còn ức chế nữa các bác ạ, check nguyên dàn box có cái check có cái ko vì cái đó bị máy tính hiểu là uncheck

Em xin bảo đảm với các bác là con chuột em ko có vấn đề, em test trên máy đứa em xài Win 7 rồi, nó vẫn ok
    nhiều khi chuột bị khùng.....hoặc win khùng..

3. Đã cảm ơn cậu ấm:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi cậu ấm Xem bài viết
    nhiều khi chuột bị khùng.....hoặc win khùng..
    Em vote cho Win ạ, cũng có khi là chuột ghét Win 10 nên cố tình bị khùng

Ðến Từ
    Hà Nội

Driver không tương thích với win 10
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

6. Đã cảm ơn VSupport:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi phamthanhnhan Xem bài viết
    Em vote cho Win ạ, cũng có khi là chuột ghét Win 10 nên cố tình bị khùng
    vậy về ngay 8.1 lúc còn đanh tỉnh tảo..

8. Đã cảm ơn cậu ấm:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Do chuột đó bạn chắc thấy có mèo nó mới sợ double đó mà mình lâu lâu cũng bị muốn đập con chuột

10. Đã cảm ơn chien8xhn:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Trích Nguyên văn bởi cậu ấm Xem bài viết
    vậy về ngay 8.1 lúc còn đanh tỉnh tảo..
    Sao ko phải là win 7 cho chắc hơn

Ðến Từ
    Thái Nguyên

Cái này là do Win 10 CHƯA đáp ứng đc driver phần cứng nên bị. Bác cứ chơi dây đi

13. Đã cảm ơn Đắng: