kết quả từ 1 tới 5 trên 5

Chuyển ảnh từ smartphone sang laptop ảnh bị thay đổi kích thước

Ðến Từ
    Hà Nội

Unhappy Chuyển ảnh từ smartphone sang laptop ảnh bị thay đổi kích thước

Các thớt cho e hỏi với. E chuyển ảnh từ điện thoại sang máy tính, ảnh bên điện thoại khi xem có kích thước 1458x2592 mà sau khi coppy sang máy tính nó còn mỗi 183x324, thử coppy ngược lại ảnh đó vào điện thoại xem ảnh rất nhòe thớt nào biết chỉ dùm e cách khắc phục với
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Chuyển ảnh từ smartphone sang laptop ảnh bị thay đổi kích thước

Thới chuyển bằng cách nào vậy? có thể dành chút thời gian mô tả rõ hơn ha?
    thớt dùng điện thoại model gì vậy?

thớt đã thử những cách chuyển qua khác nhau ?
    như dùng infinit (search google), up lên onedrive, flickr, dùng dây cable, v.v... trong mỗi cách chuyển chất lượng hình như thể nào ?có khác nhau không?
    thớt chụp hình bằng điện thoại đó hay tải ảnh từ web, facebook về điện thoại vậy?

hì hì, thank thớt nhé

Ðến Từ
    Hà Nội

Quan trọng là bạn chuyển bằng cách nào. Kết nối copy trực tiếp vào máy tính xem còn bị không
    Nếu Android thì dùng Google photo sau đó download ảnh gốc xem. Nếu dùng iOS thì dùng iCloud đồng bộ
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    Quan trọng là bạn chuyển bằng cách nào. Kết nối copy trực tiếp vào máy tính xem còn bị không
    Nếu Android thì dùng Google photo sau đó download ảnh gốc xem. Nếu dùng iOS thì dùng iCloud đồng bộ
    Cám ơn bạn! Mình dùng kết nối trực tiếp, mình ko biết nhiều cách mấy nên chỉ hay làm cách thông dụng đó thôi. Mình làm thử theo cách của bạn đưa lên google photos sau đó download về ok bạn ah

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi oxechip Xem bài viết
    Thới chuyển bằng cách nào vậy? có thể dành chút thời gian mô tả rõ hơn ha?
    thớt dùng điện thoại model gì vậy?

thớt đã thử những cách chuyển qua khác nhau ?
    như dùng infinit (search google), up lên onedrive, flickr, dùng dây cable, v.v... trong mỗi cách chuyển chất lượng hình như thể nào ?có khác nhau không?
    thớt chụp hình bằng điện thoại đó hay tải ảnh từ web, facebook về điện thoại vậy?

hì hì, thank thớt nhé
    Mình chuyển qua cổng usb bạn ah, mình ko biết nhiều cách chuyển. Ảnh mình chụp