Trang 2/2 Đầu 12
kết quả từ 13 tới 18 trên 18

Phân biệt sự khác nhau giữa hàng chính hãng(công ty) và hàng xách tay

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Phân biệt sự khác nhau giữa hàng chính hãng(công ty) và hàng xách tay

Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

2. Đã cảm ơn VSupport:

Ðến Từ
    Hà Nội

Thanks bác Mình đang muốn mua em này mà sợ bị hàng dựng. Ko biết là ở Cellphone bán có uy tín ko., He he

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Phân biệt sự khác nhau hàng chính hãng(công ty) và hàng xách tay

Bạn ơi bạn có thể cho mình sdt hoặc nick face để mình hỏi 1 số chuyện về mua hàng xách tay k vậy? mình k biết nhiều chỗ bán nên mình muốn hỏi bạn xem địa chỉ nào bán hàng xách tay giá tốt mà chất lượng ok tại sinh viên cũng không có quá nhiều tiền để mua chính hãng

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Phân biệt sự khác nhau hàng chính hãng(công ty) và hàng xách tay

Trích Nguyên văn bởi VSupport Xem bài viết
    Hàng chính hãng: Nhập khẩu, có tính thuế, thường bảo hành theo hãng thường hàng chất lượng hơn
    Xách tay: Theo đường xách tay, không thuế, bảo hành theo cửa hàng bán. Có thế gặp những hàng dựng hàng giả... nên chọn các cửa hàng uy tín để mua xách tay và cần test kỹ hơn so với mua hàng chính hãng

Theo kinh nghiệm cá nhân nếu tài chính ít thì mua hàng Xách tay cũng ko tới nỗi đâu. Mình mua xách tay cũng phải 4 5 con rồi cho mình và người thân và sau 4 năm xài vẫn ngon lành cành hoa chưa con nào phải mang bảo hành cả.

Bạn ơi bạn có thể cho mình sdt hoặc nick face để mình hỏi 1 số chuyện về mua hàng xách tay k vậy? mình k biết nhiều chỗ bán nên mình muốn hỏi bạn xem địa chỉ nào bán hàng xách tay giá tốt mà chất lượng ok tại sinh viên cũng không có quá nhiều tiền để mua chính hãng

Ðến Từ
    Hà Nội

Cho hỏi tại sao hàng xách tay lại thường ko có hoá đơn nhỉ ?
    giả sử mình sang đó , mua 1 số lượng lớn hàng với ý định mang về VN bán, thì khi mua mình phải có hoá đơn của cửa hàng ở bên đó bán chứ nhỉ ?
    mà người mua hàng xách tay cũng phải yêu cầu có hoá đơn bán hàng cho yên tâm chứ ?
    - Cô bạn học cùng khoa .Có 3 phần kiêu sa, 3 phần tinh nghịch, 3 phần dịu dàng và 3 phần...

không gì sánh được.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

hàng nào cũng ok. có tiền thì mua new bh 12 tháng ,bỏ money mua cái giá trị

Trang 2/2 Đầu 12

Nhãn