kết quả từ 1 tới 6 trên 6

Chương trình quản lý theo dõi máy con - nhân viên nội bộ

Ðến Từ
    Đồng Nai

Thumbs up Chương trình quản lý theo dõi máy con - nhân viên nội bộ

anh chị cho em hỏi có chương trình nào mà ng quản lý có thể truy nhập được vào tại khoản cá nhân người khác khi đang sử dụng mạng nội bộ hoặc sever nội bộ không nhỉ.
    Chi tiết là thế này, em vào công ty làm việc, trong công ty mợi người dùng Skype để trao đổi thông tin cho nhanh, tiện đó cũng chat chít nói chuyện tán gẫu ba xàm ba láp đủ thứ. Nhưng nhân viên cũ nói với nv mới tụi em thế này. hạn chế nói chuyện trên skype, nói xấu hay bức xúc "ai đó" thì không nên, vì mình nói gì cũng có người đọc được hết.
    Em thấy lạ là, không lẽ BGĐ có thời gian để ngồi xem cuộc trò chuyện của từng người như vậy sao. nhưng tài khoản cá nhân được bảo mật bằng mã, nếu đăng nhập trên máy công ty mà cũng bị đọc luôn thì còn gì bảo mật nữa nhỉ. ban đầu cũng không nghĩ nhiều, nhưng khoảng 2 tuần trước điện thoại em báo mã để đăng nhập skype thì em mới biết, có người muốn vào để xem tin nhắn. nhưng chắc là vào không được vì nó gửi mã về 2 lần cách nhau thời gian không gần.
    Như vậy, thì có chương trình nào cài trên máy để đọc trực tiếp những thông tin trao đổi giữa cá nhân với nhau không.
    Em cám on!
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Chương trình quản lý theo dõi máy con - nhân viên nội bộ.

Có nhiều phần mềm dạng này nhé bạn, có thể là phần mềm theo dõi qua mạng LAN nữa, công ty gì kỳ thế nhỉ, cái này là thông tin cá nhân, nếu cấm thì cấm chat luôn chứ
    Thực sự thì mình chưa thấy ai lại hiền lành, dễ thương và tốt bụng như bạn Khách vậy

Ðến Từ
    Đồng Nai

company của chị bá đạo quá cấm thỳ cấm hẳn đi ở đây cho mà còn theo dõi mới hay chớ

4. Đã cảm ơn eldorado:

Ðến Từ
    Đồng Nai

thì vậy, mới thấy kỳ kỳ ấy, Mà nghe nói, nếu mà bàn tán về ai trong ban quản lý. sẽ có một ngày bị đuổi mà không hiểu lý do gì. Thì hiểu là do đâu rồi đó..

Ðến Từ
    Đồng Nai

gu-gồ tra nát luôn mà hông biết cái nào bạn ơi,... máy tính công ty mà... xài mạng nội bộ nữa chú, mỗi phòng ban là một mạng dây, và 1 wifi riêng ý...

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Hoàng Yến Xem bài viết
    gu-gồ tra nát luôn mà hông biết cái nào bạn ơi,... máy tính công ty mà... xài mạng nội bộ nữa chú, mỗi phòng ban là một mạng dây, và 1 wifi riêng ý...
    tìm hiểu cái keylog xem admin công ty có cài không hay thử disable cái remote destop đi

8. Đã cảm ơn SIÊU GÀ: