Trang 7/7 Đầu ... 567
kết quả từ 73 tới 75 trên 75

Download Win 7/8/8.1/10 Pro, Ultimate Full ISO nguyên gốc MSDN từ Microsoft

Ðến Từ
    Lâm Đồng

Reply: Download Win 7/8/8.1/10 Pro, Ultimate Full ISO nguyên gốc MSDN từ Microsoft

Trích Nguyên văn bởi Hà Duy Phương Xem bài viết
    HTML Code:
    https://www.fshare.vn/file/PLIK28OI79F3
    bạn ơi mình tạo DLC Boot USB mà sao bị lỗi 'you can't great DLC Boot on this USB'. mình đang xài đầu đọc thẻ 32G

- - - Updated - - -

Trích Nguyên văn bởi 0406 Xem bài viết
    truy cập vào mục phần mềm thành viên tải iso nhé bạn
    bạn ơi mình tạo DLC Boot USB mà sao bị lỗi 'you can't great DLC Boot on this USB'. mình đang xài đầu đọc thẻ 32G. vào phần mềm thành viên là vào sao bạn mong bạn chỉ giúp.

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Download Win 7/8/8.1/10 Pro, Ultimate Full ISO nguyên gốc MSDN từ Microsoft

Trích Nguyên văn bởi kaiasawa Xem bài viết
    bạn ơi mình tạo DLC Boot USB mà sao bị lỗi 'you can't great DLC Boot on this USB'. mình đang xài đầu đọc thẻ 32G

- - - Updated - - -

bạn ơi mình tạo DLC Boot USB mà sao bị lỗi 'you can't great DLC Boot on this USB'. mình đang xài đầu đọc thẻ 32G. vào phần mềm thành viên là vào sao bạn mong bạn chỉ giúp.
    dùng bản WinPE này cho ngon bạn ạ
    http://vforum.vn/diendan/showthread....ows-8-Live-USB
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi kaiasawa Xem bài viết

- - - Updated - - -

Cài teamview tôi hướng dẫn cụ thể cho. Nhìn qua màn hình.
    Tôi đoán là usb đang ở chuẩn fat32.
    Khách là đồ ngáo đá

Trang 7/7 Đầu ... 567

Nhãn