Trang 4/4 Đầu ... 234
kết quả từ 37 tới 47 trên 47

Hướng dẫn tạo ghost đa cấu hình win xp/7/8/10 tự nhận Driver bằng Easy Sysprep v4.3.28.599

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Hướng dẫn tạo ghost đa cấu hình win xp/7/8/10 tự nhận Driver bằng Easy Sysprep v4.3.28.599

Trích Nguyên văn bởi toptep1215 Xem bài viết
    Thớt ơi cho mình hỏi cái này. Nếu mình tải bản ghost đa cấu hình về, rồi sau đó tùy biến lại theo cách của mình, rồi lại tạo bản ghost thông thường(onekey ghost or Norton ghost) thì bản vừa tạo ra có gọi là bản ghost đa cấu hình không.
    Thanks thớt nhiều nha!!
    Bạn có thể dùng công cụ cấu hình tương tự như trên để làm ghost đa cấu hình no driver hoặc auto driver nhé, cấu hình xong thì bạn có thể dùng công cụ notron ghost, ghost32 để tạo ghost cài được cho nhiều máy tính khác nhau. Còn nếu mà bạn tải bản ghost trên mạng về mà ko cấu hình bằng phần mềm thì bạn cứ thế dùng notron ghost backup bản ghost thì không thể gọi là bản ghost đa cấu hình được. Nhưng tùy vào khả năng mà bạn tạo ra bản ghost

Ðến Từ
    Hà Nội

Cool Reply: Hướng dẫn tạo ghost đa cấu hình win xp/7/8/10 tự nhận Driver bằng Easy Sysprep v4.3.28.599

Trích Nguyên văn bởi minhtris1 Xem bài viết
    Mình làm theo cách trên với win 10 64bit mà gặp lỗi lúc lưu cấu hình trên win bấm OK, sau đó vào WIn PE bấm start thì nó lại hiện lên bảng thông báo dấu chấm thang, rồi bấm Ok thì quay lại màn hình start tiếp tục. mong giúp đỡ, thanks.
    Mình tạo trên con lap dell I5 cũng bị vậy,loay hoay mãi chán ko đc,bực mình lấy con case còi ra làm thì ok luôn,ko tìm ra đc lí do............
    Và mình sử dụng luôn tài khoản ng dùng (ko xóa đi),ko dùng tài khoản admintr......Vì khi xóa đi bung ra cứ đòi mật khẩu và pass

Ðến Từ
    Điện Biên

Reply: Hướng dẫn tạo ghost đa cấu hình win xp/7/8/10 tự nhận Driver bằng Easy Sysprep v4.3.28.599

Để tắt thanh hiển thị thời gian với mức cpu ở góc phải này phải làm ntn ạ.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi boy9xdb Xem bài viết

Để tắt thanh hiển thị thời gian với mức cpu ở góc phải này phải làm ntn ạ.
    cái này thì mình chưa biết rõ nữa do lâu rồi nên mình quên rồi. cái đó để càng đẹp mà sao phải tắt nó đi làm gì vậy

Ðến Từ
    Tiền Giang

Làm sao để tự chạy phần mềm active vậy.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi manhuynh123 Xem bài viết
    Làm sao để tự chạy phần mềm active vậy.
    những phần mềm đã cài sẵn thì ko cần phải active lại cả, nếu có nhả thì active lại thôi

Ðến Từ
    Nghệ An

sao máy mình chạy xong bước này nó báo lỗi ko tìm thấy file unattend là sao nhỉ. xong nó cứ tự khởi động lại mãi. chủ thớt trả lời giúp với
    hình ảnh copy của chủ thớt

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Thông tin khá hữu ích.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi bktmax Xem bài viết
    sao máy mình chạy xong bước này nó báo lỗi ko tìm thấy file unattend là sao nhỉ. xong nó cứ tự khởi động lại mãi. chủ thớt trả lời giúp với
    hình ảnh copy của chủ thớt
    chắc bản win của bạn tinh chỉnh nhiều quá mới bị lỗi này. bạn thử làm lại với bản win khác xem

Ðến Từ
    Hà Tĩnh

Mình thấy Win ghost chạy mượt hơn Windows cài
    Hỗ trợ các vấn đề liên quan đến WordPress miễn phí, inbox trực tiếp hoặc qua mail admin@chiase123.us or doduytung1@gmail.com

https://chiase123.us - Hoc Wordpress từ A-Z

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Tùng Minky Xem bài viết
    Mình thấy Win ghost chạy mượt hơn Windows cài
    Ghost nó được tinh chỉnh nhưng ko ổn định lâu dài bằng Win tự cài bạn nhé

Trang 4/4 Đầu ... 234

Nhãn