Trang 1/3 123 cuối
kết quả từ 1 tới 12 trên 29
    Ðến Từ
    Huyện Vĩnh Lợi

Question Có nên mua Iphone 4???

Các bạn góp ý với mình xem nào! Tình hình là mình mới mua con Samsung Monte được hơn 1 tháng (mình rất thix con này nha). Và bây giờ mình có ý định mua thêm con Iphone 4. Nhưng nó mắc quá ah, với lại mình đang xài 2 cái đt rùi. Chẳng lẽ xài cùng lúc 3 em?! Mua Iphone 4 thì có lẽ cần bán con Monte đi. Về chức năng hay gì gì thì con Iphone 4 ăm đứt Monte rùi... Phân vân quá
    Nhìn lên mình không bằng ai, nhìn xuống mình còn may mắn hơn nhiều người.
    Quick reply to this message Trả lời       

2. 2 thành viên đã cảm ơn huynhngocthao:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Ðề: có nên mua Iphone 4???

Đợi Iphone 5 rồi mua chị.
    FacebooK: https://www.facebook.com/vleminh
    Up anh nhanh miễn phí
    Photoshop online
    Đăng ký hoặc đăng nhập để không bị quảng cáo

4. Đã cảm ơn Lê Minh:

Ðến Từ
    Huyện Vĩnh Lợi

Trích Nguyên văn bởi Pear Love Xem bài viết
    Đợi Iphone 5 rồi mua chị.
    Thôi 4 dc rùi.... (còn muốn sặc máu) "5" tiền đâu mua nỗi!!! mà ko biết sao nè... ai giúp mình tư vấn xem!!! :yy146:

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

Trích Nguyên văn bởi huynhngocthao Xem bài viết
    Thôi 4 dc rùi.... (còn muốn sặc máu) "5" tiền đâu mua nỗi!!! mà ko biết sao nè... ai giúp mình tư vấn xem!!! :yy146:
    Thôi thì đợi luôn IP 6 mua cho rùi... đợi kiểu này thì thằng apple nó đóng cửa. Nên mua nếu bạn là người có máu công nghệ còn không thì cứ 1202 mà xài... ^_^

7. Đã cảm ơn ashtonlau:

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

Đừng phân vân nữa..rinh 1 e về đi..có j minh video call hehe

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

Trích Nguyên văn bởi virgothao Xem bài viết
    Đừng phân vân nữa..rinh 1 e về đi..có j minh video call hehe
    Virgothao muốn rinh một em nữa hả? Iphone 4 thì chỉ Videocall cho Iphone 4 thui nhé, nhưng có thể gọi cùng lúc nhiều người đấy... Đã bán X6 rùi chuẩn bị mua thui. thật tình mà nói rất là tiếc khi bán em X6 đấy, nhưng mà ko bán em nó thì làm sao rinh em IP4 được.

Ðến Từ
    Huyện Vĩnh Lợi

ehem... thông báo là huynhngocthao dät hàng em ip4 có dính kim cuong rùi! ;D

Ðến Từ
    Thị xã Bạc Liêu

Thôi đừng mua IP. IP xài cứ như symbian đấy được mỗi cái giao diện đẹp tí mua 1 con Android phone đi. iOS làm sao bằng được Android
    Này thì ký.....xoẹt...xoẹt....cộp.....còn gì cần ký nữa ko.

Trích Nguyên văn bởi yehyeh Xem bài viết
    Thôi đừng mua IP. IP xài cứ như symbian đấy được mỗi cái giao diện đẹp tí mua 1 con Android phone đi. iOS làm sao bằng được Android
    IP thì khác xa Symbian bác ạ, Symbian giao diện nhìn phát chán. còn IP thì màn hình bé tí ti giá thì lại cao, tính mở cũng kém.. Xu hướng bi h Android là 1 rùi. Nhưng mỗi người mỗi cách nhìn khác nhau mà, riêng mình nếu chọn mình sẽ mua con Sony ericsson Arc (mới ra lò, màn hình 4' siêu đẹp, siêu mỏng, thiết kế thì qua chất).

13. Đã cảm ơn davidhuu:

Ðến Từ
    Thành phố Bạc Liêu

Ðề: Có nên mua Iphone 4???

I don't think so ! Iphone 4 must better than symbian phone or android phone a lots ! ( sorry khong biet lam sao viet tieng viet co dau )

Ðến Từ
    Thị xã Bạc Liêu

Trích Nguyên văn bởi jnk626 Xem bài viết
    I don't think so ! Iphone 4 must better than symbian phone or android phone a lots ! ( sorry khong biet lam sao viet tieng viet co dau )
    Hãy thử xài Android đi rồi mới biết iOS nó cùi đến cỡ nào iOS còn ko bằng 1 góc so với PalmOS hay WebOS nữa nói chi so sánh với Android. iOS ko có tí gì gọi là thông minh cả, chỉ cải thiện hơn với symbian về giao diện Đa nhiệm thì ko thể nào qua được với WebOS. với giờ Android cứ như là 1 cái máy tính xách tay thu nhỏ vậy, muốn làm gì cũng được, thằng iPhone có ghim USB với chuột bàn phím vào được ko. với Android chỉ cần vài bước biến nó trở thành Host là làm được tất, chỉ cần có driver cho nền Linux là có thể điều khiển mọi thứ qua cổng USB.=> cái này mới gọi là thông minh đấy, chú IPhone có làm được thế ko hay chỉ dùng để chơi game nghe gọi .

hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx....
    Thay đổi nội dung bởi: davidhuu, 10-04-2011 lúc 07:09 PM

Trang 1/3 123 cuối