Trang 2/2 Đầu 12
kết quả từ 13 tới 20 trên 20

Lỗi "Iphone của bạn đc liên kết với một id apple khác ..."

Ðến Từ
    Thanh Hóa

Reply: cầu cứu" Iphone của bạn đc liên kết với một id apple khác ..."

em tạo id mới của mình đấy chứ dùng cả tháng bình thường cho đến tận hôm kia nó mới tự dưng bị khóa kích hoạt mà em không hiểu vì sao. gọi điện cho người bán thì nó bảo không biết kiểu không hợp tác rồi bảo không phải tài khoản của nó các kiểu. nên e mới phải cầu cứu các bác không thì iphone của e thành cục gạch mất rồi
    Trích Nguyên văn bởi giai đoạn 3 Xem bài viết
    ip khi mua cũ thì nên tạo apple id mới dùng bác ạ, hard reset máy hoàn toàn luôn rồi tạo cái id mới dùng sẽ không gặp vấn đề đó nữa vì 1 acc có thể dùng khá nhiều máy đó, có thể người bán đa và đang dùng cho iphone mới của họ

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Trích Nguyên văn bởi nobitab3 Xem bài viết
    em tạo id mới của mình đấy chứ dùng cả tháng bình thường cho đến tận hôm kia nó mới tự dưng bị khóa kích hoạt mà em không hiểu vì sao. gọi điện cho người bán thì nó bảo không biết kiểu không hợp tác rồi bảo không phải tài khoản của nó các kiểu. nên e mới phải cầu cứu các bác không thì iphone của e thành cục gạch mất rồi
    nói chung là tài khoản của bạn bị người ta hack thôi . kg liên quan đến người bán máy

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Bảo rồi lúc mua nó bảo là iphone chính chủ bán để lên đời nhưng giờ nó lại bảo là nó mua trên chotot dùng xong bán lại. lúc bán nó đã thoát id của nó rồi mà dùng cả tháng rồi mới thấy xuất hiện vấn đề
    chợ tốt làm ăn ok lắm đó, gặp vụ này thì mình thấy cũng không đến nổi nào dẫu sao vẫn là hàng zin .Có gì thì bác ý kiến lên BQT ấy, có chat live trong giờ làm việc trogiup.chotot.com

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi copconpc Xem bài viết
    nói chung là tài khoản của bạn bị người ta hack thôi . kg liên quan đến người bán máy
    mình cũng nghĩ thớt thuộc trường hợp này, acc icloud khá dể bị hack nếu hay đăng nhập bậy bạ đâu đó ^.^

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Trích Nguyên văn bởi huynhhuyvu Xem bài viết
    chợ tốt làm ăn ok lắm đó, gặp vụ này thì mình thấy cũng không đến nổi nào dẫu sao vẫn là hàng zin .Có gì thì bác ý kiến lên BQT ấy, có chat live trong giờ làm việc trogiup.chotot.com
    toàn săn hàng giá rẻ trên đó, chợ này đúng là người bán tốt thật

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Reply: Lỗi "Iphone của bạn đc liên kết với một id apple khác ..."

Trích Nguyên văn bởi 10k Xem bài viết
    lên iOS 10 xem sao đi bác còn nếu dính icloud ẩn thì deactive từ xa được mà cái này máy bt đó không phải lỗi đâu
    ip 5 thì dùng bản 7 hoặc 9 là ổn định rồi lên 10 sợ nó chậm hơn ấy chứ nhất là mấy cái hiệu ứng làm mượt, tắt đi mới ngon lại.

Ðến Từ
    Đồng Nai

Reply: Lỗi "Iphone của bạn đc liên kết với một id apple khác ..."

Do vụ này mà ẻm Khánh Linh lộ clip nóng nè a e

Ðến Từ
    Hà Nội

giờ có cách mở khóa để khỏi thành cục gạch nữa r b
    Bảo rồi lúc mua nó bảo là iphone chính chủ bán để lên đời nhưng giờ nó lại bảo là nó mua trên chotot dùng xong bán lại. lúc bán nó đã thoát id của nó rồi mà dùng cả tháng rồi mới thấy xuất hiện vấn đề

Trang 2/2 Đầu 12