kết quả từ 1 tới 9 trên 9

Thưởng Tết bao nhiêu hợp lí?

Ðến Từ
    Hà Nội
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Cao Bằng

Reply: Thưởng Tết bao nhiêu hợp lí?

Nhiều công ty thưởng tết theo thâm niên với đóng góp á cậu. Thường sinh viên mới ra trường hay nhảy việc nên thưởng cũng ít hơn.

Ðến Từ
    Hà Nội

Tuỳ bạn đóng góp cho cti như nào thôi, nếu làm tốt làm lâu dài thì cti thưởng phải cỡ 20 củ trở lên lần đầu, lần 2 thưởng nhân 3 nếu làm tốt tuỳ cti
    p/s: còn mình thì làm ở cti bé nó thưởng cho 1 củ
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

Ðến Từ
    Hà Nội

thế công ty bác còn tốt chán. công ty em không có thưởng tết ạ

Ðến Từ
    Bình Phước

Theo quy định thì làm 6 tháng thưởng nữa tháng lương đúng rùi mà

Ðến Từ
    An Giang

Sau khi biết anh Tổng đọc bài báo "không thưởng tết làm hư nhân viên" thì em quyết định té luôn )))))

Lúc đó cũng lo lắng lắm khi không lại nghỉ việc cuối năm như thê. Không biết giờ giáp Tết rồi có công ty nào nhận không, Tình cờ thế nào em lại được bên RECO giới thiệu job ngon nên Tết bánh chưng mới có thịt )))

Năm nay mấy ông sếp lớn cứ chơi cái bài báo không thưởng tháng tết. Nhưng mình thấy không thưởng được tháng 13 thì khá sure công ty cũng sắp phá sản rồi

7. Đã cảm ơn pham_Khánh:

Ðến Từ
    Đồng Nai

Trích Nguyên văn bởi pham_Khánh Xem bài viết
    Sau khi biết anh Tổng đọc bài báo "không thưởng tết làm hư nhân viên" thì em quyết định té luôn )))))

Lúc đó cũng lo lắng lắm khi không lại nghỉ việc cuối năm như thê. Không biết giờ giáp Tết rồi có công ty nào nhận không, Tình cờ thế nào em lại được bên RECO giới thiệu job ngon nên Tết bánh chưng mới có thịt )))

Năm nay mấy ông sếp lớn cứ chơi cái bài báo không thưởng tháng tết. Nhưng mình thấy không thưởng được tháng 13 thì khá sure công ty cũng sắp phá sản rồi

Chuẩn đấy bác ơi.

Bà kế toán công ty cũ của em không biết đã đẻ được chưa, chứ em nghỉ làm cũng gần năm vẫn chưa có trả thưởng tết ))

Mà RECO là đơn vị nào đấy bác? có gì đặc biệt không, bác review chi tiết cho ae chấm hóng cùng với

Ðến Từ
    An Giang

Trích Nguyên văn bởi Lê Sinh Xem bài viết
    Chuẩn đấy bác ơi.

Bà kế toán công ty cũ của em không biết đã đẻ được chưa, chứ em nghỉ làm cũng gần năm vẫn chưa có trả thưởng tết ))

Mà RECO là đơn vị nào đấy bác? có gì đặc biệt không, bác review chi tiết cho ae chấm hóng cùng với
    RECO là một công ty headhunt, là công ty con của NTQ solution đấy bác. Các em hunt bên ấy dịu dàng nói chuyện cũng thích còn về sâu hơn thì tôi không biết rõ lắm, bác tìm kiếm trên FB ghi RECO là ra ngay.

định cop link vào cho bác xem mà forum không cho phép nên bác chịu khó vậy nhé

Ðến Từ
    An Giang

thưởng tết thường tính theo thang ngạch lương chứ nhỉ? sao lại thưởng kiểu có con số cụ thể thế được?