kết quả từ 1 tới 6 trên 6

vấn đề âm thanh ạ.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

vấn đề âm thanh ạ.

tình hình là con main asus h81m k cũa em mới đi con sound tích hợp dù gì sound tích hợp nghe nhạc cũng dở ẹc nên em ko bận tâm lắm. nãy lên shopee mò ra dc con sound giá rẽ này. cho em hõi con sound này nghe nhạc hay hơn sound tích hợp chơi asus h81m k cùi bắp cũa em ko. em chĩ cần biết nghe có hay hơn xíu nào ko đễ em mua về cắm vào xuất âm thanh ra loa thôi chứ em biết tiền ít thì ko thễ đòi hõi nhiều dc ạ. mong các bác đừng gạch đá tội nghiệp em
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: vấn đề âm thanh ạ.

Đồ rẻ chỉ chữa cháy khi máy tính bị hỏng âm thanh thôi bạn, nếu muốn âm thanh hay thì lên đầu tư thêm loa kết nối vào cổng âm thanh con car rẻ đó
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi 0406 Xem bài viết
    Đồ rẻ chỉ chữa cháy khi máy tính bị hỏng âm thanh thôi bạn, nếu muốn âm thanh hay thì lên đầu tư thêm loa kết nối vào cổng âm thanh con car rẻ đó
    à ý mình là cái con card âm thanh rẻ đó nghe có hay hơn cái sound tích hợp main asus h81 ko ý bạn. loa thì mình có bộ loa logitech r` ạ.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi thinh2020 Xem bài viết
    à ý mình là cái con card âm thanh rẻ đó nghe có hay hơn cái sound tích hợp main asus h81 ko ý bạn. loa thì mình có bộ loa logitech r` ạ.
    loa tích hợp trên main nghe thấy hay hơn bạn ạ

Ðến Từ
    Hà Nội

Bạn hãy mua 1 con sound card cắm cổng USB. Âm thanh 3D trung thực, mình đang dùng đây nè
    Đảm bảo ngon + bổ + rẻ
    vấn đề âm thanh ạ.
    Hãy nhấn nút Thank nếu thấy bài viết hữu ích
    Bộ sưu tập cực khủng

Ðến Từ
    Quảng Ngãi

B cài thêm phần mềm fxsound đi nha, đảm bảo âm thanh nó hay hơn lúc đầu luôn á, mình cx đang sử dụng nè