kết quả từ 1 tới 4 trên 4

Lấy File từ Microsoft

Ðến Từ
    Quảng Trị

Unhappy Lấy File từ Microsoft

Tớ đang muốn lấy file gốc Office 2010 plus Sp2 từ Microsoft nhưng không được, tớ đã thử các cách như Heidoc, Tech Bench, Adguard đều không được, nhập thẳng vào Download của Microsoft thì không có khoá sản phẩm, cái này muốn có khoá tải thì chắc phải mua.

Có bạn nào có thể truy cập vào các trang trên có được không, chứ tớ tải This Cripts cũng không được, báo #404.

Thanks,
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Lấy File từ Microsoft

Tài khoản thuê bao mới truy cập dc trang tải iso bạn ạ, ko có thì tải bên ngoài
    Đang LOADING......hãy xin chờ ít phút

Ðến Từ
    Quảng Trị

Cao thủ Suộc google như tớ mà cũng bó tay . Nói đùa chứ mình không có tài khoản để down. Còn tớ suộc cả mấy link trên mạng, họ đã giải nén từ Iso ra nên tớ ko có cách nào để kiểm tra tính nguyên vẹn. Dùng phần mềm "Windows_and_office_genuine_iso_verifier" check.
    Chắc tớ không nên ham quá, dùng mấy file đó là được rồi.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Ho Huong Xem bài viết
    Cao thủ Suộc google như tớ mà cũng bó tay . Nói đùa chứ mình không có tài khoản để down. Còn tớ suộc cả mấy link trên mạng, họ đã giải nén từ Iso ra nên tớ ko có cách nào để kiểm tra tính nguyên vẹn. Dùng phần mềm "Windows_and_office_genuine_iso_verifier" check.
    Chắc tớ không nên ham quá, dùng mấy file đó là được rồi.
    Người ta có tài khoản thuê bao tải file iso về upload lên host khác chia sẻ mà bạn nhưng nó vẫn là gốc thôi. bạn có thể tải về check mã md5 nhé