Trang 3/9 Đầu 12345 ... cuối
kết quả từ 25 tới 36 trên 107

Nhờ tư vấn máy chủ Dell EMC PowerEdge T40

Ðến Từ
    Hà Nội

Reply: Nhờ tư vấn máy chủ Dell EMC PowerEdge T40

Trích Nguyên văn bởi shakeitoff Xem bài viết
    Cả 2 bác ơi
    Bên ADG này ổn ko bác? Mua ở đây đảm bảo hàng chính hãng ko? Có sợ luộc đồ ko?
    ADG Distribution (Website: adg.vn) là nhà phân phối chính thức của Dell server tại VN, ko lo luộc đồ bác nhé.
    Tư vấn khá có tâm và tận tình đó, bác tránh bên Bảo Râu ra giùm nếu bác ko có nhiều kiến thức về server.

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi cafebxl Xem bài viết
    Vậy bác có thể chạy con T40 Dell 2 HDD 1TB Raid 1/ 8GB ram nhé.
    Con này dạng tower nên nhìn như 1 máy case bình thường thôi.

Dell PowerEdge T40 có thiết kế khá nhỏ gọn với kích thước 176,6 mm (6,95 inch) x 335 mm (13,18 inch) x 359,5 mm (14,15 inch), đặt máy chủ ngay tại văn phòng làm việc của bác cũng ok.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi thanhchung93 Xem bài viết
    ADG Distribution (Website: adg.vn) là nhà phân phối chính thức của Dell server tại VN, ko lo luộc đồ bác nhé.
    Tư vấn khá có tâm và tận tình đó, bác tránh bên Bảo Râu ra giùm nếu bác ko có nhiều kiến thức về server.
    Bên Bảo Râu sao vậy bác? Em nghe nói bên đó bán hàng cũng chất lượng lắm mà nhỉ?

Ðến Từ
    Hà Nội

Bên Bảo Râu sao vậy bác? Em nghe nói bên đó bán hàng cũng chất lượng lắm mà nhỉ?
    Bên đó nổi tiếng khó tính đấy. Tóm lại khi mua hàng bên đó thì phải "có sẵn cấu hình -> quăng cục tiền -> cấm hỏi gì thêm"

Ðến Từ
    Hà Nội

Bên đó nổi tiếng khó tính đấy. Tóm lại khi mua hàng bên đó thì phải "có sẵn cấu hình -> quăng cục tiền -> cấm hỏi gì thêm"
    Chính xác bác ơi, đây là trải nghiệm của bạn em khi ping bên đó hỏi để mua hàng nè. Vcđ cách bán hàng.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Trích Nguyên văn bởi titi_driver Xem bài viết
    Chính xác bác ơi, đây là trải nghiệm của bạn em khi ping bên đó hỏi để mua hàng nè. Vcđ cách bán hàng.

Vcđ bán hàng, chửi khách như hát hay. Khó nết như gái đến tháng vậy

Ðến Từ
    Hà Nội

Bên Bảo Râu có quy tắc mua hàng, bạn không biết rồi. Bên đó nổi tiếng là cứng với khách hàng mà, dịch vụ rất tốt nhưng khách hàng tới hỏi lơ tơ mơ thì người ta không thèm tiếp đâu.

Ðến Từ
    Hà Nội

Chắc đến tháng thật á bác Chứ rủa khách như này mà vẫn bác được hàng thì thật tài tình

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi newday90 Xem bài viết
    Bên Bảo Râu có quy tắc mua hàng, bạn không biết rồi. Bên đó nổi tiếng là cứng với khách hàng mà, dịch vụ rất tốt nhưng khách hàng tới hỏi lơ tơ mơ thì người ta không thèm tiếp đâu.
    Em thấy bạn em toàn hỏi đúng trọng tâm với thái độ rất tôn trọng và lễ phép mà?
    Bác thông cảm ai cũng làm công ăn lương mà... mua về ko xài được tiền đâu đền???

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Dell PowerEdge T40 có thiết kế khá nhỏ gọn với kích thước 176,6 mm (6,95 inch) x 335 mm (13,18 inch) x 359,5 mm (14,15 inch), đặt máy chủ ngay tại văn phòng làm việc của bác cũng ok.
    Bên em cty nhỏ... ko có trang bị tủ chuyên dụng... nên chốt lấy dạng tower như con Dell PowerEdge T40 này đấy ạ.
    Thoạt nhìn bên ngoài, Dell PowerEdge T40 chỉ giống một thùng máy tính thông thường ấy bác nhỉ

Ðến Từ
    Hà Nội

Bên em cty nhỏ... ko có trang bị tủ chuyên dụng... nên chốt lấy dạng tower như con Dell PowerEdge T40 này đấy ạ.
    Thoạt nhìn bên ngoài, Dell PowerEdge T40 chỉ giống một thùng máy tính thông thường ấy bác nhỉ
    Trông vậy thôi chứ hiệu năng bên trong lại khác biệt vượt trội bởi T40 được trang bị chip Intel® Xeon® E-2224G (3.5GHz, 8M cache, 4C/4T, turbo (71W) cải thiện về lượng số nhân và luồng giúp hiệu quả hoạt động của CPU tăng gần 50% so với thế hệ trước. RAM 8GB 2666MT/s DDR4 ECC UDIMM có thể nâng cấp đến 64GB và dung lượng ổ cứng 1TB. RAM DDR4 có ưu điểm mang đến hiệu năng cao hơn mà tiêu thụ điện năng ít hơn, cùng tính năng ECC không thể thiếu sẽ giúp RAM có khả năng kiểm tra và sửa lỗi tránh mất dữ liệu.

Ðến Từ
    Hà Nội

Full vẻ bề ngoài của Dell PowerEdge T40 đây bác:

Với thiết kế mới này, bác sẽ thấy các tính năng mới như cổng USB 3.1 Type-C ở mặt trước khung máy, hai cổng USB 2.0 Type-A và USB 3.0 cùng ổ đĩa quang mỏng phía trước.

Phía đằng sau máy chủ, bác thấy 4 cổng USB 3.0, 2 cổng USB 2.0 và đầu ra âm thanh. Có 2 cổng DisplayPort để chạy mọi thứ như biển báo kỹ thuật số, hiển thị hình ảnh. Đồng thời, còn có 1 cổng I/O kế thừa như cổng bàn phím, chuột PS/2 và cổng giao diện điều khiển nối tiếp

Trang 3/9 Đầu 12345 ... cuối