kết quả từ 1 tới 3 trên 3

Cách up ảnh nhanh lên mạng lấy link

Ðến Từ
    Hà Nội

Hiện tại thì có rất nhiều website up ảnh khác nhau, tuy nhiên để lưu trữ được lâu dài và ảnh chất lượng không bị thay đổi thì các bạn cần chọn những trang web up ảnh tốt. Trong bài viết này mình sẽ giới thiệu công cụ up ảnh của Vforum.vn giúp các bạn upload nhanh lên mạng những hình ảnh đẹp không bị giảm chất lượng để lấy link, và lưu trữ lâu dài.

Trước tiên các bạn vào website: http://upanh.vforum.vn/

Không cần đăng ký tài khoản, trước tiên chọn Server lưu trữ là: Imageshack, Imgur, Flickr, Postimage để chất lượng ảnh được giữ nguyên, hoặc không bị giảm nhiều khi up lên, để up ảnh gif các bạn nên chọn Imageshack

Trong phần đóng dấu, các bạn chọn là No, để hình ảnh không bị đóng dấu và giữ nguyên chất lượng ảnh

Sau khi chọn xong, click vào Chọn Ảnh, và chọn những hình ảnh từ máy tính bạn muốn up lên, nhấn phim Ctrl + chọn ảnh để chọn nhiều hình cùng lúc

Cuối cùng nhấn vào nút UPload màu xanh và đợi website up ảnh lên hoàn thành, click sang phần Link anh để lấy link hình ảnh chia sẻ trên các website, n

Các hình ảnh này được lưu trữ lâu dài bởi tài khoản của Vforum.vn, các bạn nên lưu giữ link những hình này vào file text nếu muốn sau này lấy lại.
    Quick reply to this message Trả lời       

Ðến Từ
    Hà Tĩnh

Reply: Cách up ảnh nhanh lên mạng lấy link

em load mãi không đk trang là sao ad

3. Đã cảm ơn ngaht477:

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Cách up ảnh nhanh lên mạng lấy link

Đừng Giúp đỡ người khác = sự thiếu hiểu biết của mình
    Vô tình sẽ gây hại nhiều hơn

5. Đã cảm ơn buubuu: