Trang 2/2 Đầu 12
kết quả từ 13 tới 23 trên 23

Xin file iso karaoke Arirang vol 59

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Reply: Xin file iso karaoke Arirang vol 59

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi killmanu Xem bài viết
    Bạn ơi sao file A mình down về lúc burn nó báo corrupted nhỉ?
    Mình down serial A từ http://www.fshare.vn/file/2DFOU2CA5L86 về cũng chẳng chech mã, cứ thế ghi ra đĩa chạy nét luôn, đấy là mình còn cho thay toàn bộ video của đĩa. Bạn thử chech lại mã xem có khớp không. Nếu khớp thì do bị lỗi đĩa hoặc lỗi trong quá trình ghi.

Lê Hạnh's Avatar
    Lê Hạnh đang off Banned Thành viên thân thiết
    Level: 1.510
    Ðến Từ
    Thừa Thiên - Huế

Mình down về check cũng không khớp mã MD5, đã down về 2 lần, nhưng lạ là hai mã sai đều y hệt nhau

Ðến Từ
    Hà Nội

Trích Nguyên văn bởi Lê Hạnh Xem bài viết
    Mình down về check cũng không khớp mã MD5, đã down về 2 lần, nhưng lạ là hai mã sai đều y hệt nhau
    Lạ nhỉ. rõ ràng mình cũng down từ Link tải :
    Mã:
     http://www.fshare.vn/file/2DFOU2CA5L86
    về và có thay video rồi ghi ra đĩa và chạy rấtt tốt, tại sao các bạn down về bị lỗi nhỉ. Bạn nhatlam2710 có ý kiến gì không nhỉ.

Ðến Từ
    TP. Hồ Chí Minh

Do dùng UltraISO nên bị lỗi lúc ghi đĩa đấy bạn, mình dùng UltraISO (do nhẹ) ghi file nrg thì bị fail, sau đó dùng Nero thì ko bị. Nên giờ rút kinh nghiệm là file Nrg thì dùng Nero thôi, file ISO thì dùng UltraISo cho nhẹ Mã MD5 của file trên là A1637094 - 9600D120 - 25BF0B46 - 24E09A0F mới đúng, ko phải như chủ thớt ghi đâu hehe

Lê Hạnh's Avatar
    Lê Hạnh đang off Banned Thành viên thân thiết
    Level: 1.510
    Ðến Từ
    Thừa Thiên - Huế

Trích Nguyên văn bởi letfly Xem bài viết
    Do dùng UltraISO nên bị lỗi lúc ghi đĩa đấy bạn, mình dùng UltraISO (do nhẹ) ghi file nrg thì bị fail, sau đó dùng Nero thì ko bị. Nên giờ rút kinh nghiệm là file Nrg thì dùng Nero thôi, file ISO thì dùng UltraISo cho nhẹ Mã MD5 của file trên là A1637094 - 9600D120 - 25BF0B46 - 24E09A0F mới đúng, ko phải như chủ thớt ghi đâu hehe
    MD5 của file trên là A1637094 - 9600D120 - 25BF0B46 - 24E09A0F mới đúng, ko phải như chủ thớt ghi đâu hehe
    Đúng

Ðến Từ
    Khánh Hòa

Trích Nguyên văn bởi letfly Xem bài viết
    File NRG nên dùng Nero để burn image nếu máy bạn không dùng Nero vì sợ nặng thì dùng phần Convert của Ultra ISO, chuyển file nrg ra iso rồi dùng phần mềm nào có chức năng burn image iso thu ra đều tốt hết chứ không bị lỗi

( tôi chuyển file nrg ra iso rồi dùng dvd cloner 2016 thu (image) ra thì chất lượng như đĩa gốc luôn)

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Đợi vol 59 iso serial D, ai có up luôn đê!!!! Cảm ơn nhiều!

Ðến Từ
    Đà Nẵng

mình xài ariang 3600 deluxe .. mình tải dòng serial A về .. burn ra thì nó ko đọc đĩa và đá ra ... mình lấy đĩa gốc bỏ vào máy tính xem thữ để so sánh với đĩa mới đánh ra .. thấy giống nhau .. mà sao nó ko đọc đc các bác nhỉ ? đã thữ iso và nrg... đánh bằng phần mềm utral + nero lun

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Anh em có File ISO vol 59 iso serial D up cho mình xin đê!

Ðến Từ
    Tỉnh Khác

Trích Nguyên văn bởi helloworld90 Xem bài viết
    mình xài ariang 3600 deluxe .. mình tải dòng serial A về .. burn ra thì nó ko đọc đĩa và đá ra ... mình lấy đĩa gốc bỏ vào máy tính xem thữ để so sánh với đĩa mới đánh ra .. thấy giống nhau .. mà sao nó ko đọc đc các bác nhỉ ? đã thữ iso và nrg... đánh bằng phần mềm utral + nero lun

Chắc mình ghi đĩa lậu nó vậy, mua đĩa gốc cho chắc ăn.

Trang 2/2 Đầu 12